skyline R30 กล้วยไข่...มาแล้ววว

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 27 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    เหนื่อยมากกว่าจะใส่ได้...ติดทุกอย่างยังไม่เสร็จดีคับ...
    เดี๋ยวเสร็จแล้วจะลงรูปชัดๆอีกที

1. หลังใส่เสร็จคับ

2. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    ใหญ่ดีแท้.....

3. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    ลึกสุดใจไปให้สุด ปอง...555 ค่อยๆแก้ไปเดียวก็ลงตัว เอาใจช่วย

4. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    สวยหว่ะปอง แต่เราว่ายางมันใหญ่เกินไปเลยดูแปลกๆ
    ลองลดยางลง น่าจะสวยกว่านะ

5. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    จะลึกไปไหนน้อง

6. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ลึกและกว้างมากๆคับพี่ปองโหดสุดๆอิอิ

7. ขอบคุณคร้าบบบ...

8. สวยมาก โหดด้วย

ธง ครับ สวยมากเลย ปอง แถม โหด ด้วย

9. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เฮ้ย....นี่มันโฟว์วิว นี่หว่า....555
    ล้อเล่นเพื่อนสวยงามเลย เด๋วรอดูโหลดลง
    มาเสร็จสรรพ สวยแน่นอนเพื่อน

รถมันสวยอยู่แล้วทำใงก็สวยเว้ยเพื่อน
    ช่วงนี้หา ตังหวะเงียบหน่อย รถกรูเจ็บหนัก
    จ๊อยแตกด้วย งานใหญ่เลย

10. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    โคตรหล่อเลยพี่ปอง กันดั๊ม มากมาย อะ

สงสัยพี่ปองชอบลึกๆๆๆๆๆๆ อิอิ

11. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    สวยครับ ขายได้ไวๆนะครับ

12. - ขอบคุณพี่ธงคับ
    - ขอบคุณเพื่อนหล่อคับ...แล้วยังเป็นธุระเรื่องสเปเซอร์รองโช๊คอีกเกรงใจจัง
    - ขอบคุณคับกอล์ฟ...พี่ชอบทั้งลึกทั้งยาวใหญ่และอวบๆน่ะ...อิอิอิล้อเล่นนะ

13. ขอบคุณนะคับ...แต่ไม่ได้ขายนะคับทำใจไม่ได้...555+

14. สงสัยจะชอบลึก ๆจริงอย่างที่กอล์ฟว่า

15. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ลงใต้สะดือกันแล้วนิ...555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้