ขอขอบคุณสำหรับมิตรภาพและสิ่งดีๆความรู้ดีๆที่พี่ๆๆๆทุกคนในHILUX CLUBมอบให้ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย powerone9, 27 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    คือผมอยากบอกพี่ๆว่า ผมได้ขายรถไปแล้วนะครับ ขอขอบคุณพี่ๆในHILUX CLUBทุกๆๆๆคนที่ให้มิตรภาพดีๆ

ผมอาจจะเคยไปมิดติงกับพี่ๆแค่ครั้งเดียวแต่ผมก็ภูมิใจที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคน ได้พูดคุยพี่ๆทุกคนในที่นี้ทุกท่าน

สักวันหนึ่งมีโอกาศผมจะกลับมาขับรถที่มีชื่อว่า HILUX อีกครั้ง

ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆคน ผมนับถือพี่ๆในHILUXนี่ทุกคนนะครับ

HILUX CLUBอยู่ในใจผมเสมอผมจะไม่ลืม HILUX CLUBนี่ตลอดไปครับ

:cry::cry::cry:

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    อย่าลืมน่ะคับ พี่ ^^a

3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขายไปอีกหนึ่งแระ

ไม่เป็นไรครับ..ขายรถไปแต่มิตรภาพจะยังอยู่กับHLc ตลอดไปครับ

4. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    อ้าวคนบ้านเดียวกันมิตรภาพอันยิ่งใหญ่Hilux club

5. รับทราบคับน้องโบ๊ท รอเจอ Hilux ตัวใหม่

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไม่เป็นไรครับ มีคันไหน ก็มาได้นะผมว่า...

หรือถ้าไม่มีก็มารถอาก็ได้นะ.... ไม่ปิดกั้นอยู่แล้วครับโบ๊ท...

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มาคุยกันได้เสมอ...

8. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ยังไงก็มามิตติ้งนะคับ ถึงจะไม่ใช้ hilux แล้วก็เถอะ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักกันนะครับ โบด

แต่ความเป็นมิตรภาพได้หมดลงเเค่นี้ มิตรภาพเรายังเหนี่ยวเเน่นตลอดไปครับ

ช่วงนี้คนเปลี่ยนรถบ่อยจัง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:01:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:01:40 ----------

ยินดีที่ได้รู้จักกันนะครับ โบด

แต่ความเป็นมิตรภาพได้หมดลงเเค่นี้ มิตรภาพเรายังเหนี่ยวเเน่นตลอดไปครับ

ช่วงนี้คนเปลี่ยนรถบ่อยจัง

10. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    แต่ผมยังขอเข้ามาคุยเหมือนเดิมในนี้ไปไหนครับ ถึงผมจะเปลียนรถ

คอมผมเล่นทุกวันเล่นเกมทุกวัน ผมก็เข้ามาคุยในhilux clubอย่างนี้ทุกวันเช่นกันคับ

11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สวัสดี

12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ข้างบนเค้าสวัสดีไร 555+ สงสัยนึกไรไม่ออก

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อิอิอิ รึว่าเมา

14. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    hilux club ต้อนรับเสมอคับ

15. ไปเล่นรถไรต่อน้อ.....

16. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ถ้าขาย HILUX กันหมดคลับ ทำงัยดีเนี่ย.........อิอิ

ใช้รถอะไร ก้อเป็นเพื่อนกันได้คับ.................................สวัสดี..........................แบบตาโต้งบ้าง

17. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ถึงรถจะไปขอให้ใจยังอยู่คับ

18. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
  19. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ไม่ได้ใช้ Hilux เราก็คบกันได้

20. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เหมือนเดิมครับ
    แล้วนี้ใครเนีย คุ้นๆ สมาชิกใหม่ อะป่าว อิอิ

21. ยินดีคับ คุยได้หมด

22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยังไง ก็แวะที่ HILUX Club ได้ตลอดครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้