Bezii แอบเเวะมาบ้างได้ปะค่ะ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย '๐'_กวาง_'๐', 16 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. '๐'_กวาง_'๐'

'๐'_กวาง_'๐' New Member Lady Member

77
    0
    0
    เหนทีมอื่นเเวะมาเยอะค่ะ กวางเลยพา Bezii มาบ้างอิอิ

2. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบ น้องโอ๊ต รับแขกด้วย

3. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ยินดีคร๊าบบบบบบบกระป๋ม เด๋วจะแวะไปก๊าบบบบบ

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ได้จ้ายินดีต้อนรับเสมอนะคับปม

5. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    แวะมาชมบอร์ดครับ / เอ้ ครับ

6. ThouGh

ThouGh New Member Member

21
    2
    0
    ตามๆกานมาคร้าบ

7. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ยินดีต้อนรับ & ยินดีที่ได้รู้จักคับ

อั้มคับ ฮิๆ

8. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ลืมแนะนำตัวเอง ป๋ม โอ๊ต นะคร้าบ

9. ThouGh

ThouGh New Member Member

21
    2
    0
    รูปด้านล่างของท่านสุดยอดมั่กๆ

10. oat_dna

2,715
    8
    38
    ชอบละซิ วันหลังไปทำกันบ้างปะละ...อิอิ

11. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    คนนี้เค้าหื่นที่สุดในคลับแล้วครับ อิอิ

12. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่ที่สุดหรอกคับยังมีมากก่านี้อีกเยอะ

ต้องมาเจอตัวเปงๆ....สุดๆอ่ะ

13. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    มาหวัดดีชาว ดีเอ็นเอ ก๊าบ เอ้บีซี่ก๊าบ

14. oat_dna

2,715
    8
    38
    โย่ๆๆ หวัดดีคับท่าน

15. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    ดีครับ วันนี้ไปเมากันที่ใหนเหรอก๊าบ มาเล่าให้ฟังกันบ้างเน๊อ

16. oat_dna

2,715
    8
    38
    ช่วงนี้ไม่ได้เมากันเลยอ่า...ไม่มีตังค์กัน เศร้าใจมั่กๆ

17. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    อ้าว! กวางมาป่วนบอร์ดนี้ด้วยหรอ ฮิฮิ

18. oat_dna

2,715
    8
    38
    คลับเราชอบคับหัยคนมาป่วนเยอะๆ

19. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    เหรอ งั้นเด๋วนัดกันดีกว่า โอ๊ต พี่เอ้ไปมิตติ้งแล้วไม่ได้กินครับ เพราะ ว่ารถหนูกวาง มิดไป 1 ลำครับ งานนี้ เศร้าโคตร

20. oat_dna

2,715
    8
    38
    โอ้ววว ไปมิดกับอะไรมาอ่ะ น่าสงสารอ่า...ไม่น่าเลย

เรื่องกินเหล้า ไว้ว่างๆมาเจอกันได้เลย

21. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    กวางเค้าขับนำแซงออกมาจากแถวครับ โอ๊ต น้องเค้าขับรถค่อนข้างเร็วและใจร้อน คงขับเร็วแล้วแตะเบรคมั้ง เลยหมุนลงไปร่องกลางถนนเองครับ ไม่มีคู่กรณีครับ

เอาไว้เสร็จธุระกวางแล้วมาเมากันพี่เอ้ต้องเป็นคนรับไปเต็มๆครับ แต่พ่อน้องเค้าใจดีมากครับไม่ว่าไรเลย เป็นพ่อแม่ที่ดีมากๆ ขอบอก กระทู้เยี่ยมน้องกวางอยู่ด้านบนติดหมุดอยู่ โอ๊ตไปเยี่ยมน้องเค้าก็ได้ครับ

22. oat_dna

2,715
    8
    38
    โอเค คับป๋ม แล้วจะไปเยี่ยมนะครับ...

23. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    หวัดดีประจำวันครับ ชาว DNA เฮ่อ เสร็จเรื่องน้องกวางแล้วครับพี่น้อง ส่งรถเข้าอู่แล้วครับ ได้เคลมแล้วครับ

24. TK RACING

1,163
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ//คนขับเป็นอะไรมากมั้ยครับ

25. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    คนขับ ไม่เปงไรมากครับ แถมตอนนี้คึกได้แล้วก๊าบ

26. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่เปงไรอย่างงี้ต้องกินเหล้าฉลอง.....ดื่มๆๆๆ

27. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    เอ้า ดื่ม
    เออ โอ๊ต วันนี้เอ้จะไปก๊งที่ MEMORY ซ.วัดสะเมี๋ยน อ่ะ

28. oat_dna

2,715
    8
    38
    มันเป็นร้านเหล้าปั่นป่าวอ่ะ

ถ้าคราวหน้าจะไปแถวนั้น โทรบอกได้เลยพี่เด๋วตามไป ถ้าว่างนะ....

29. TK RACING

1,163
    8
    0
    เหล้าจ๋า

30. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไหนลองหันมายิ้มหน่อยซิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้