ตารางแข่ง Good Year International Drift Series มาแล้ววววว !!

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Sophia-nfs, 26 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sophia-nfs

Sophia-nfs New Member Member

54
    0
    0
    ไม่แน่ก็อาจจะไปจัดเดือนมิถุนายน นะครับ เพราะเห็นผู้จัดมาลงไว้ว่าจะจัดเดือน มิถุนายน ที่ผมลงไว้ เป็นข้อมูลที่มาจากเล่ม Motor Tracks อ่ะครับอาจจะยังไม่แน่นอน
    ยังไงก็ติดตามข้อมูลต่อไปนะครับ เดี๋ยวจะมาลงให้ทราบอีกที

ตารางแข่งขันรถดริฟท์ของ Good Year ปี 2010 มีดังนี้ครับ

สนาม 1 : วันเสาร์ที่ 15 - วันอาทิตย์ที่ 16 พฤษภาคม 2553
    สนาม 2 : วันเสาร์ที่ 19 - วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2553
    สนาม 3 : วันเสาร์ที่ 17 - วันอาทิตย์ที่ 18 กรกฎาคม 2553
    สนาม 4 : วันเสาร์ที่ 18 - วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2553
    สนาม 5 Good Year Formula Drift Thailand 2010 ยังไม่มีกำหนดครับ
    สถานที่ยังไม่มีบอกไว้นะครับ แต่ผมว่าส่วนใหญ่น่าจะแข่งที่ วันเดอร์ เวิลด์ ปาร์ค รามอินทรา อ่ะครับ
    ถ้าได้สถานที่ๆแน่นอนแล้วเดี๋ยวผมจะมาบอกอีกทีนะครับ

ข้อมูลจากในเล่ม Motor Tracks นะครับ ขอบคุณมากๆครับสำหรับ

พอดีเห็นในเว็ปนี้ยังไม่เห็นมีใครลงไว้ก็เลยกลัวว่าจะมีหลายคนยังไม่รู้ข้อมูลอ่ะครับ(เด๋วจะเตรียมตัวกันไม่ทัน) ยังไงแฟนๆขาดริฟท์ก็เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับกับงานดีๆแบบนี้ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2010
  2. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    updateๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. Arthan

Arthan New Member Member

74
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ
    งานนี้คือระดับแมดไมค์ มิกิมาใช่มั๊ยครับ

4. Sophia-nfs

54
    0
    0
    ผมว่าแมดไมค์ อาจจะไม่มาแล้วมั้งครับ เพราะว่าแมดไมค์เค้าย้ายไปอยู่กับ Falken แล้ว เพราะปลายปีที่ผ่านมาแมดไมค์น่าจะมาในนามของ Good Year มั้งครับ

5. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    อดได้ยิน แป๊ด แป๊ด แป๊ดดดดดดด แล้วหรอครับเนี่ย เสียดายจัง สีสันของงานเลย

6. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณคับ แต่สนามแรกน่าจะ Wonderworld คับ นอกจากมีอารายผิดพลาดจิงๆ

7. Sophia-nfs

54
    0
    0
    ผมก็เสียดายเสียง แป๊ดๆ เหมือนกันคับ อิอิ ก็คิดในใจอยากให้เค้ามารักษาแชมป์เก่าไว้อ่ะคับไม่รู้จะมาป่าวถ้ามาก็ขอแค่ Rx8 3โรเตอร์ ก็ได้คับ ได้ยินเสียงแล้วสุดเหมือนกัน ^^

8. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0
    ผมว่าไม่เกี่ยวหรอกครับ เพราะ Ryuji Miki เค้าอยู่ทีม A'PEXi/Hankook ยังมาได้ทุกสนามลย

น่าจะขึ้นอยู่กับเค้ามากกว่าครับ ว่าจะมาหรือไม่มา

9. Sophia-nfs

54
    0
    0
    อาจจะเป็นงั้นได้ครับๆๆๆๆ

ยังไงก็ต้องดูต่อไปครับ รอดูการกลับมาของ 4โรเตอร์ ที่หายไป อิอิ

10. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    รอ ชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้