HAPPY BRITH DAY พี่นุ จักรี โมขพันธ์(6 เมษายน)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 9 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มีความสุขมากๆๆๆๆนะคับพี่อยุ่กับพวกเรา HILUX Club ไปนานๆๆๆๆๆคับ :D :D :D :D

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    พอดีช่วงนี้ประธานคลับ(จิ้น+แมน)ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดผมเลย post ย้อนหลังให้ช้าไป 2 วันขอโทษทีนะคับ...อ้อ!!! มิตติ้งหน้าอย่าลืมเลี้ยงเหล้าพากเราอีกนะพี่..ฮิฮิ ล้อเล่นคับ

3. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    มีความสุขมากๆนะคับ เดินทางปลอดภัยๆๆ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ย้อนหลังนะครับพี่ นุ โทรไปก็ไม่รับสายขอให้มีความสุขมากๆนะครับมีเมียอยู่แล้วขอให้
    มีเยอะขึ้นนะครับ555555ล้อเล่ห์นะพี่ วันหน้านะเราต้องมีนัดเจอนะพี่นุเราประตูน้ำ ถูกมั้ย

5. จัดไปอย่าให้เสียครับพี่น้อง

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แล้วเจอวันที่7ก็ไม่บอกนะพี่นุยังไงก็มีความสุขนะครับพี่นุ

7. ขอบคุณทุกท่าน

:p แหะ..แหะ ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่โพสท์เข้ามาทั้งก่อนและหลังนะค้าบ:D :D

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีความสุข มากๆนะครับ พี่นุ เดี๋ยววันไหนค่อยแอบซ้อ ไปเลี้ยงน้องนะครับ

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆคับพี่นุ มีเวลาว่างเยอะนะพี่ อย่าทำงานมาก เด่วรวยไปกันใหญ่ อิอิ

10. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่มีโรคภัย ขับรถเดินทางปลอดภัย นะคับบ

:present: :present: :present: :present: :present: :present:

:cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake:

:cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake: :cake:

** ขอโทษด้วยที่วันนั้นไม่ได้จัดงานให้นะพี่ๆๆๆ เข้าใจ ผมนะ.............. ​

11. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    มีความสุขมากๆนะคับพี่นุ สุขภาพแข็งแรง คับพี่

12. หุหุ

:sad: เข้าใจค้าบบบบ..ไปแอ่วเหนือคราวนี้จะแว่บไปปะแป้งสาวๆเผื่อนะเจ๊า:D
    ป.ล. คันที่คลุมผ้าอยู่ถ้าเปิดอีกครั้งถ้าจะโหด โค ตะ ระ เลยเนอะ:p :p :p

13. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    ขอให้ ญ นั่งเต็มรถครับ สั้นๆ ได้ใจความ

14. :D ก็อยากอยู่หรอกนะแต่สงสัย .....ซ้อเอาตาย:cry: :cry:

15. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง นะครับ

16. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ อยากได้ไรก็ขอให้ได้นะครับ *ได้มาก็แบ่งกันมั้ง

:cool: หายไปนานเลยนะ:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้