ขอถามทุกๆท่านในคลับครับ ขอบคุณคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย DON_SF, 20 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    อยากถามทุกๆท่านในคลับว่า

1. ปกติล้อเดิมของหน้าแหลมขอบเท่าไรครับ
    2.ถ้าเราจะใส่แม๊กขอบ 14 หรือ 15 เนี่ย ควรจะต้องให้อ๊อฟเซ็ต มันเท่าไรดี

ปล.พอดีใส่15 อยู่ แต่อยากเปลี่ยนเป็น 14-15 แบบลึก แนวRetro อ่าครับ ใครแต่งแบบนี้ก็ขอดูรูปหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2007
  2. DON_SF

636
    0
    0
    ใครมี 14-15 สนใจจะขายลงรูปไว้หน่อยน่ะครับ เอาแบบ ยิ่งลึกยิ่งดีคับ

3. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    ถ้า Retro ก้อคงต้องเป็นล้อตรงยุคตรงรุ่นนะครับ :p
    พวก hayashi กับ TOM ลองไปหาดูใน Banana Club ดิครับ :D
    ของผมใช้แมกกล้วย ๆ ขอบ 14 อยู่ ประหยัดค่ายางดี :D

4. DON_SF

636
    0
    0
    ขอดูรูปหน่อยดิครับ ออฟเซ็ตเท่าไรครับ แล้วราคาล้อเท่าไร หรอครับ

5. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เคยถามคนรู้จักแม๊กhayashiแพงเหมือนกันนะครับหายากด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้