อยู่ระยองครับ อยากมีกลุ่มรถมิร่าบ้างครับ ต้องทำไงดี

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย sontaya26, 30 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sontaya26

sontaya26 New Member Member

2
    0
    0
    ตอนนี้มีกันอยู่แค่3คัน

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เข้ามาพบปะพูดคุยกันในนี้ได้เลยครับ
    ส่วนถ้าอยากไปเจอกัน ลองติดตามกำหนดการงานแข่งที่พีระได้ในกระทู้สมัครลงแข่ง
    แล้วไปเจอกันที่พีระได้เลยครับ เพื่อนๆไปกันเยอะ และเกือบทุกเดือนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้