ช่วยแนะนำร้านตั้งศูนย์ EVO 8 ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย IS2000, 15 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. IS2000

IS2000 New Member Member

14
    0
    0
    พอดีหาร้านตั้งศูนย์อยู่ครับ อยากได้ที่ๆชำนาญรถอีโวล่ะครับ จะได้ทำรอบเดียวแล้วไม่ต้องแก้ใหม่
    ขอบคุณครับ

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ไม่ทราบว่าอยู่เเถวไหนครับ

ร้านที่มีความสามารถตั้งได้ก็เยอะนะครับ

จะเอาบวก หรือ ลบ เเค่ไหนสั่งได้ครับ

ถ้าบอกจุดที่คุณอยู่ เพื่อนอาจให้ไปยังร้านใกล้เคียงได้นะครับ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ได้ข่าวว่า เฮียไข่ นี่เป็นที่ประจำของพวกเรา แต่ผมยังไม่เคยไป
    ปกติเฮียไข่คิดครั้งละเท่าไรครับ

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ถ้า กทม แนะนำ ยิ้มเซอร์วิส อยู่ซอยเสนา

5. IS2000

IS2000 New Member Member

14
    0
    0
    อยู่แถวบางนาช่วงไบเทคครับ
    แต่ถ้าร้านอยู่ไกลหน่อยก็ไม่เป็นไรครับ ขอฝีมือดีๆ เพราะอยากให้เช็คช่วงล่างให้ด้วย

6. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ยิ้มเซอร์วิสอีกเสียงครับ จบครับ วิ่งตรงเป๊ะ 025701737

7. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    ราคาค่าตั้งเท่าไรหรอครับ

8. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ที่ใช้บริการแล้วพอใจ มีดังนี้
    ก เจริญ กล้วยน้ำไทย
    Tuned by Lim
    N Sport พระราม 6

9. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    พี่โอลองที่ N sport รึยังเป็นยังไงบ้าง

10. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    น่าจะประมาณ300นะครับหน้าอย่างเดียว
    ที่นี่เขามีโปรแกรมสำหรับอีโวเลยครับ

11. ้Hero-inE@icT

้Hero-inE@icT New Member Member

62
    1
    0
    ยิ้ม เซอร์วิส คับ 400 บาท หน้า+หลัง .............แจ๋วจิง

12. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ลองแล้วครับก้วง เครื่องทันสมัย ช่างใส่ใจ ใช้ได้เลย

13. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ดีครับ อาทิตย์หน้าจะไปใช้บริการ หน้าลบสาม หลังบฃลบสองใช่ใหมครับ

14. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    ขอบคุณครับ

15. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ยิ้มเซอร์วิสอีกเสียงครับ ซอยเสนา ช่างปู จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้