ถามเรื่องแอร์ 3 ปุ่มครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Batoonz, 16 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Batoonz

Batoonz New Member Member

15
    0
    0
    ม๊ใครพอช่วยตอบให้กระจ่ายหน่อยครับ ความประสงค์คือต้องการจะใส่ทีวีตรงคอนโทล แต่เท่าที่เห็นคือทำได้คือการเปลี่ยนเป็นแอร์ 3 ปุ่มเท่านั้น และวิธีการดังกล่าวมันต้องทำสารพัดเท่าที่รู้ มีใครพอรู้มัยครับว่าถ้าเอาแอร์3 ปุ่มมาแบบไม่ออโต้ ต้องทำเยอะมัยครับ อยากใช้ระบบเดิมดีอยู่แล้ว แค่อยากใส่ทีวี ขอบคุณครับ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้าไม่ใส่กรอบ 3 ปุ่ม ก็ต้องติดจอแยกบนคอนโซลเลยครับ เพราะถ้าใส่ 1 din แบบสไลด์พับ มันจะบังช่องแอร์เต็มๆ

งบสำหรับ 3 ปุ่มไม่ออโต้ประมาณ 6000 ครับ บวกลบขึ้นอยู่กับหาของได้ถูกแค่ไหน ^ ^

3. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ก็แปลงเอาก็ได้ครับ ทำท่อเยื้องเอา ><"

แนะนำร้านอมรแอร์ อิอิ

4. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ทำได้คับ แบบเต็มระบบกับไม่เต็มระบบ แต่ก็ยังยุ่งยากนิดหน่อยคับ ที่สำคัญต้องมีแปลงชุดสายไฟแน่นอน เดิมๆไม่มีไรติดมาเลย
    -
    ปล.ไงก็ลองศึกษาดูก่อนทำคับ มีคนเคยโพสกระทู้นี้ใว้แล้ว ลองค้นหาดูคับ

5. kogolo

kogolo New Member Member

47
    0
    0
  6. Batoonz

Batoonz New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้