Si ปี 96 เกียร์ Auto เปลี่ยนเกียร์ ไม่นิ่มเลย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย eliang, 9 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eliang

eliang New Member Member

16
    0
    0
    Si ปี 96 เกียร์ Auto เปลี่ยนเกียร์ ไม่นิ่มเลย โดยเฉพาะ จากเกียร์ 1 ไปเกียร์ 2 :cry:
    แต่เกียร์อื่นๆ ก็ไม่เท่าไหร่

ไม่รู้ว่าท่านอื่นๆเป็นกันบ้างหรือป่าว :sad:

มีวิธีแก้ไข ยังไงบ้างคับ:(

รถวิ่งไป ประมาณ 14xxxx โล คับ

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    เพื่อนผมก็เปลี่ยนไม่นิ่มครับ เกียร์ 96 ผมว่ามันไม่ค่อยนุ่มนวลอยู่แล้ว ไม่เหมือนเกียร์ Lev เป็นไฟฟ้านุ่มนวลกว่าเห็นๆเลย

3. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    เกียร์แบบสายพานครับ

มันจะดึงนิดๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้