++ [GAME] Forza 3 ใน XBOX360 เล่นกันรึยังครับบ?? ++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GaB, 8 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    [video=youtube;i6riIGHQ8tU]http://www.youtube.com/watch?v=i6riIGHQ8tU&feature=related[/video]

[video=youtube;nXJlBgxKJ84]http://www.youtube.com/watch?v=nXJlBgxKJ84[/video]

ดูคลิปแล้วแทบอยากจะไปถอย XBOX มาเล่นเลยทีเดียว

เท่าที่รู้คือมีเปลี่ยนเครื่องได้ เซ็ตโบได้ รู้สึกจะแปลงเป็นขับหลังก็ยังได้ ประมาณนั้นครับ

ข้อเสียที่เห็นจากวิดีโอที่เค้ารีวิวออกมา คือ มันเปลี่ยนปลายท่อไม่ได้

ส่วนเสียงเครื่องค่อนข้างจะเหมือนจริงมาก (ใครว่างๆลองนั่งหาใน YouTube เพิ่มดูครับ มีวิดีโอเจ๋งๆอีกหลายคลิป)

หรือถ้าใครเล่นอยู่ก็มาเล่าให้ฟังทีครับว่าเป็นยังไงบ้าง สรุปแล้วมันแต่งได้ขนาดไหน:D

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    โอ้ยยยย เห็นแล้วอยากเล่น มีเสียงเทคเปิดด้วย เหมือนมาก ภาพสวย สงสัยต้องซื้อ X Box แต่เพื่อนบอกว่า ไฟแดงชอบขึ้นคับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ว้าวอยากเล่นอ่ะ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เปนเกมา์เทพประจำเครื่อง 360 ครับ เกมส์นี้ แต้งรถได้เยอะดี ชอบนะ

แต่รอเล่น GT5 ของ PS3 อะ 360 ไม่มีเครื่องไปเล่นข้างบ้านอยู่ ( น้องสาวแมงสวยด้วย ประเด็น )

5. GaB

1,643
    70
    0
    เรื่องไฟแดงเห็นเค้าว่ารุ่นใหม่แทบจะไม่มีปัญหานี้แล้วครับ

ผมเองอยากได้เหมือนกัน ราคาเครื่องยังพอซื้อไหว แต่ต้องโดน LCD Full HD อีกเครื่อง...ไม่ไหวครับ:cry:

ไม่รู้ GT5 ตัวเต็มมันจะแต่งได้แบบ Forza นี่หรือเปล่าครับ แบบเปลี่ยนเครื่อง เซ็ตโบ แปลงขับหลัง อะไรแบบนี้ เพราะแนว GT มันแนวนุ่มๆ อิอิ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    หลังจากเห็นกระทู้นี้อาจารย์หึ่มโทรหาผมแล้วก็จัดมาแล้วคับ xbox360 แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่มี lcd ผลประโยชน์เลยตกอยู่กับผม 555 ยืมเล่นก่อน

7. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    สั่ง จอ ไปแล้ว ยังไม่ได้ไป เอา เฟ้ย ใจดีให้น้องเล่นก่อน

8. GaB

1,643
    70
    0
    เล่นแล้วเป็นยังไงบ้าง เล่าให้ฟังด้วยนะคราบบ

9. thananonn

1,973
    34
    0
    ออ ไอบุ๊ค มันไม่คุยกับกุ เพราะ แอบหนีไป เล่นเกมส์นี้เอง

เค เสาร์ อาทิ นี้ ไปอยุ่ร้านบุ๊คดีกว่า

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อิอิ ภาพสวยคับแต่ดูว่าเล่นอีกนานกว่าจะได้แต่งเอง แนว ๆ GT อ่ะคับต้องเก็บภาระกิจไปเรื่อย ๆ ก่อน

11. thananonn

1,973
    34
    0
    พี่หึ่ม สนใจ บราเวีย 32 นิ้ว ไหม FULL HD ขายต่อ

12. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ง่าา อยากเล่นน

13. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ไม่เกิน 9000 น่าสนมือ2 งะนะ

อิอิ

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ชิชะ เกมไรฟะ ไอ้บุ๊คเย็นนี้พี่ไปหานะ 555555555+

15. GuTTuso

GuTTuso New Member Member

20
    2
    0
    เก็บตังค์ซื้อเลยด่วนๆ

55

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:01:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:01:41 ----------

เก็บตังค์ซื้อเลยด่วนๆ

55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้