โดนมอไซค์ชน กระจกมองข้าง แตก + หลุด แล้ว หนี!!!!

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย hinata, 26 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    โดนมอไซค์ชน กระจกมองข้าง แตก + หลุด แล้ว หนี!!!! เซ็งมาก ฟาดเคราะห์ไป ที่นี่ เลยคิดว่าจะเปลี่ยน แต่ไม่อยากได้ของเดิมแล้ว เพราะของเดิมหน้าแหลมมันพับไม่ได้ ซึ่งผมต้องจอดริมถนน เสียวโดนเหมือนกัน

เลยอยากถามว่า เอาของรุ่นอะไรมาแปลงได้บ้างครับ เอาแบบที่แปลงน้อยที่สุด ซื้อมาแล้ว ให้ร้านประเภทไหนแปลงใส่ให้อ่ะครับ

ตอนแรกอยากได้กระจกซิ่ง แต่พ่อผมขับด้วย เอาที่มันมองสะดวกๆดีกว่า

ขอบคุณครับ
    ช่วงนี้ซวยบ่อยมาก หม้อน้ำรั่ว เบรคสั่น โดนใบสั่ง ล่าสุด กระจกข้างหลุด - -
    ว่าจะไปทำบุญหน่อยละครับ เหอๆ

2. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    พี่ครับรองเอาของตัวตู้เย็นมาเทียบ(st 151)
    ผมว่าน่าจะไม่ต่องแปลงมาก

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:40:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:40:23 ----------

พี่ครับรองเอาของตัวตู้เย็นมาเทียบ(st 151)
    ผมว่าน่าจะไม่ต่องแปลงมาก

3. hinata

303
    0
    0
    ขอบคุณมากครับผม

แต่ตอนนี้สั่งทรงVision ของพี่เติ้ล แล้วครับ ได้ใส่วันจัน
    แหะๆ

4. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
  5. ต้น666

ต้น666 New Member Member

10
    0
    0
    เสร็จเเล้ว ช่วยเอามาให้ชมด้วยนะครับ^ ^

6. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ใส่ของคราวแล้วใส่เป็นไฟฟ้าแหล่มๆ

7. thot_thot

thot_thot New Member Member

23
    0
    0
    มารอชม Vision ด้วยคนครับ

8. hinata

303
    0
    0
    ได้กล้องแล้วจะถ่ายให้ดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้