มาดูหนังใหม่กันครับอยากให้มาดูกันเยอะๆ(ขำๆ)

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย MOO - VTEC, 20 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ดูกัน........

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ........

3. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    เข้าฉายมะไหร่ค้าบบบ....55++

4. *ChiNoBu*

*ChiNoBu* New Member Member

213
    2
    0
    5555

5. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    คนที่ชอบพันธมิตรอาจจะขำ แต่คนชอบนปช.คงจะไม่ขำเท่าไหร่มั๊งครับ

แต่ยังไงก็นะ ไหนๆก็เข้ามาแล้ว จัดไป ~ เฮอๆ

6. Skunk3

Skunk3 New Member Member

36
    0
    0
    ไม่ควรพูดเรื่องการเมืองนะครับ

โดยเฉพาะสถานะการอย่างนี้

เตือนด้วยความหวังดีนะครับ

7. vamps

vamps New Member Member

107
    5
    0
    เรื่องละเอียดอ่อนครับ
    ไม่ควรเท่าไรมั้งคับช่วงนี้

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไม่มีใครขำ งั้นผมขำ...กร๊ากกกกกกกกกกก...!!!

9. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ขอให้ใช้เหตุและผล ใช้วิจารณญาณ
    ใช้ความถูกต้องตามหลักการเบื้องต้น
    โดยไม่มีอคติ หรือความพิศวาท มาตัดสิน
    เดี๋ยวคงจะรู้กันเอง ว่า ความผิด-ความถูก มันไปด้วยกันไม่ได้จิง ๆ

สมานฉันท์ลบรอยร้าว คือ กาวที่สุดแสนจะวิเศษ ที่สุดในเวลานี้แล้วแหละคับ

จะได้ฉายไหมฮะ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้