ติดป้ายทะเบียนหน้ารถแบบไหนกันมั่งคับ ขอดูรูปตัวอย่างหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย joeshijoe, 21 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    ติดป้ายทะเบียนหน้ารถแบบไหนกันมั่งคับ ขอดูรูปตัวอย่างหน่อย

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เเบบนี้เป็นไง

3. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    ผมเข้าใจว่า ติดแบบ ซ้าย - ขวา - เอียง - กลาง อะไรทำนองนี้ปะ หรือผม งง เองงงง

4. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    สวยงามจัดมาให้ชุดดิ พี่โบ้

5. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    หมายถึงพวกกรอบป้ายทะเบียนอ่ะคับ อยากรู้ว่ารถแต่งเค้าติดยังไงกันมั้ง

6. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    มีหลายแบบมากเลยครับ ทั้กรอบ ทั้งพับ ทั้งกันน้ำ ขึ้นอยู่กับว่าเราชอบแบบใหนก็ลุยเลยคับ เอาตามที่เราชอบ แต่แบบพับนี่รู้สึกว่า หมากวนบ่อยหน่อยคับ

7. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    อิ อิ ถ้าติดแบบคุณโบ้เอามาให้ดูนี่...คงลดความดุดันของตัวรถไปได้เยอะเลยนะคับ...พี่น่าลองนะครับ...
    ถ้าพี่จะติด เดี๋ยวผมจัดให้...อะป่ะล่ะ?
    :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้