TOYOTA LEVEN ของความเห็นด้วยครับ น่าเล่นป่าว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pound M/T, 19 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    TOYOTA LEVEN ของความเห็นด้วยครับ น่าเล่นป่าว
    พอดีมีคนจะปล่อยให้ 3.2 แสน
    รถปี 94 เครื่อง 4a20 วาว์ล
    ภายในเดิมๆสีดำ พรม เบาะ เลเว่นเท้ทั้งชุด
    แม็ค 17 โปรเจ็ค ดี ยางใหม่

แต่ไม่ใช่คันในรูปนะ เอาให้ดูว่าแบบไหนเฉยๆ

ที่อยากรู้คือ เรื่องอะไหล่จะยังพอหาได้ป่าว
    เห็นว่าใช้กับ AE100 ได้
    ราคาควรจับมาที่เท่าไหร่
    จัดไฟแนนท์ได้เท่าไหร่
    ฟิวล์ลิ่งการขับเป็นไง
    ใครเคยใช้บ้างครับ
    ขอบคุณ

2. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ในความคิดผมนะครับอะไหร่ต่างๆอาจจะเทียบกับ ae100 ได้
    แต่อะไหร่ตัวถังมันจะหายากดิครับเพราะว่ารุ่นนี้บ้านเราเค้าไม่ค่อยเล่นกัน
    ถ้าโดนชนท้าย หรือ เฉี่ยวกระจกแตกจะหาอะไหร่แท้ยังไง ต้องรอสั่งของจากญี่ปุ่นอย่างเดียวเลยนะครับ
    ผมเคยจะใช้ civic coupe อะไหร่ด้านท้ายรถยังหายากเลยครับ
    มันไม่เหมือนพวก intregra คนไทยเค้านิยมมากกว่าอะไหร่ตรึมครับ ลองดูหลายๆความคิดเห็นก็ได้ครับ

3. *ChiNoBu*

*ChiNoBu* New Member Member

213
    2
    0
    ผมว่าถูกนะ สามนิดๆเอง เคยเห๊นขายกัน ราคาห้าแสนขึ้นเลยนะ รุ่นนี้แต่งสวยนะครับ แถมอะไหล่ส่วนใหญ่ไม่แพงด้วย

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    รอนั่งนะพี่

5. pound M/T

147
    3
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ
    รอความเห็นอื่นๆด้วย
    พอดีลองหาข้อมูลในเน็ตดู
    ก็ไม่มีเลย
    อยากรู้ข้อมูลเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

6. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    [video=youtube;VeLYE8l18XU]http://www.youtube.com/watch?v=VeLYE8l18XU[/video]

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    [video=youtube;bxHW_RGp8YM]http://www.youtube.com/watch?v=bxHW_RGp8YM&feature=related[/video]

8. DUKE_68

6,189
    129
    63
    [video=youtube;BPDqIe_SZnE]http://www.youtube.com/watch?v=BPDqIe_SZnE&feature=related[/video]

9. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    อะไหล่ตัวถังมีพอสมควรคับยังหาได้อยู่ครับ

ส่วนเครื่องเพียบ บางอย่างเช่นช่วงล่างใช้ได้กะ AE100-112 เลย

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    น่าเล่นครับ

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    น่าเล่นคับ ราคาตามนั้น น่าสนใจคับ

12. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    น่า สนใจ ครับ ราคาไม่แรง รถมีน้อยด้วยขับไปไหนก็หล่อ

13. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    น่าเล่นครับ ราคาก็น่าโดนจริงๆ

14. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ผมว่าก็สวยดีนะครับ

15. pound M/T

147
    3
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ

16. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ความคิดผมเลยนะ รถมันน้อย ถ้าได้ครอบครอง ขับไปไหน ก็ได้ชื่อว่า สุดในรุ่นAE100

อะไหล่อาจจะหายาก (ภายนอก) ก็จริงครับ แต่ถ้าแลกกับความสุดในรุ่น ผมเอานะครับ ฮ่าๆ

17. arto2

arto2 New Member Member

73
    2
    0
    ท่าทางจะสนใจจริงๆนะเนี่ย ท่าอยากได้ก็จัดปาย.....

18. TAKARA-SHOP

TAKARA-SHOP New Member Member

11
    0
    0
  19. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    สีแดงหรือเปล่าคับคันที่จะปล่อยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้