Nv van มีเบาะแถว สาม ใหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mangginoon, 24 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mangginoon

mangginoon New Member Member

88
    1
    0
    อยากได้ รถ แบบครอบครัวหน่อยครับ

น้องเขียว AE เริ่มนั่งไม่พอแล้ว

อย่าง nv van นี มีเบาะ แถว 3 ใหมครับ ถ้าไม่มี แล้ว ใส่เพิ่มได้ใหม ครับ

บวกเผื่อถังแก๊สด้วย

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ใส่เพิ่มได้ครับ

แต่ผมคาดว่า นั่งไม่ได้

ไม่มีที่วางขา แถมเข้าไม่ได้ด้วย

:)

ถ้าครอบครัวขยาย คงต้องหา รถ 7 ที่นั่งแล้วล่ะครับ

:)

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ตามคุณเก่งเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้