ประกาศจากคลับ Si เนื่องด้วยสถานะการณ์ฉุกเฉิน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 19 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เนื่องจากในขณะนี้บ้านเมืองเรา ไม่สงบ มีเหตุจราจลไปในหลายๆพื้นที่ในกรุงเทพมหานคร
    ทางคณะกรรมการรักษาความสงบภายในคลับจึงออกแถลงการณ์ ดังนี้
    พวกมึงเป็นไงกันบ้าง เรื่องของเรื่องกูเหงาอยู่บ้าน ไม่มีไรทำ ตอบกระทู้กันหน่อย ฮิ้วววววววววววว:D:D:D:D

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    สบายดีครับพี่ ยังไม่โดนเผา อ๊อด...อ๊อดดดดด

3. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    โอเค ซึ้ง ~~!!

4. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
  5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ปากน้ำสงบดีพี่เงียบ

6. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
  7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขณะนี้ 23.30 แถวห้วยขวาง เหม่งจ๋าย เงียบมาก นึกว่าอยู่บนเขา

8. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พระราม สาม สาทร อยุ่ อย่าง เสี่ยวๆ คับเพ่ ^____^

(แม่งเผาธนาคารแถวซอยบ้าน)

9. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    วาเอกอยู่ฮ่องกงนะ ตอนแรกจะกลับอังคาร แต่เป็นงี้อาจจะอยู่รับงานต่อ ถ้าจะไปเที่ยวกันอยู่ก็ระวังๆนะเป็นห่วง

10. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ระวังตัวกันด้วยนะครับทุกๆคน

11. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    สุวรรณภูมิ ลาดกระบัง แม่งแซดดดดกันทุกคืน

ณ ตอนนี้ เงียบเยี่ยว ! เลยค๊าบ พี่ค๊าบบบบบ

Take care na kub ..... Si club ^^

12. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ลาดพร้าวเงียบเหงา น้ำมันหมดไม่มีปั๊มเติม ห่ะๆ

13. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ลาซาลเงียบกริบบบ ><"

14. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    น่าเบื่อมากคับ

15. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ระวังตัวด้วยนะคับทุกท่าน เปลี่ยนมาแซ้ดกลางวัน มีฉากเป็นสงครามกลางเมือง

16. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    แถวที่ผมอยู่ไม่มีเหตุการณ์อะไรเลย ปกติดีครับ
    อยากมีอย่างเขามั่งจัง

17. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    แถวบ้านก็เงียบๆครับ เพราะทหารประจําการอยู่เยอะ เส้นแจ้งวัฒนะอะครับ

18. Make Noise

Make Noise New Member Member

61
    0
    0
    หวัดดีตอนเช้าครับ อยู่แถวเหม่งจ๋ายเหมือนกัน เงีบยมากๆๆ เมื่อเช้าออกมาหาปั๊มเติมน้ำมัน ปั๊มแถวเหม่งจ๋ายปิดหมดเลย เซ็ง หมู เห็ด เป็ด ไก่ เฮ้อๆๆๆๆๆ

19. G Type R

3,607
    99
    0
    แหมๆๆ มีรายงานความเป็นไปถึงกันด้วย ไอ้วาอยู่กรุงเทพ จีบเด็กราม 2 เพลินเลย พี่เห็น555555+

20. G Type R

3,607
    99
    0
    อ้าว อยู่แถวนี้ด้วย เจอกันทักกันได้นะครับ แล้วเมื่อคืนแถวนี้เงียบมากจริงๆ :D:D

21. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ กุ นึกว่า จะมีสาระ แหม แหม
    พระราม 2 เงียบ เชียบ เซ็นทรัล ปิด ไม่มีกำหนด
    แล้วกุ จะไป กินข้าวที่ไหนอะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:32:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:32:03 ----------

หุหุ กุ นึกว่า จะมีสาระ แหม แหม
    พระราม 2 เงียบ เชียบ เซ็นทรัล ปิด ไม่มีกำหนด
    แล้วกุ จะไป กินข้าวที่ไหนอะ

22. Make Noise

61
    0
    0
    ผมทำงานอยู่กันตนาครับ ขับ si สีดำ ทักกันได้เหมือนกันครับ

23. Make Noise

61
    0
    0
    ผมทำงานอยู่กันตนาครับ ขับ si สีดำ ทักกันได้เหมือนกันครับ

24. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยู่ภูเก็ตครึกครื้นเหมือนเดิม แต่เซงตรงกดตังค์ม่ะได้นี่หละ ฮี่ๆๆๆๆๆ

25. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    ดึกๆ เฝ้าบ้านกันนะคัฟฟ
    ช่วงนี้เป้นเด็กดีกันทุกคน กลับบ้านเร็ว ^^"

26. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
  27. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
  28. G Type R

3,607
    99
    0
    โอ้ย โดนแลบลิ้นใส่แล้วเครียดเหมือนกัน

29. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    บางบัวทอง เงียบสนิท

30. G Type R

3,607
    99
    0
    ไว้เจอกันครับ แถวนี้คูเป้หลายคันเหมือนกัน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:06:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:06:13 ----------

ไว้เจอกันครับ แถวนี้คูเป้หลายคันเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้