มารายงานตัวครับ ขออยู่ด้วยคน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Banzai.carcenter, 25 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    ดี คับ ผม ชื่อ โอ๊ต นะคับ ขับ si สีขาว ทะเบียบ ภภ 8328 นะ ครับ
    แล้วจะอยู่ด้วย คลับนี้ด้วยต้องทำยังไงมั้งครับนี่:cool:

2. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    อยุ่แถวไหนหรอคับ

3. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    ยินดีครับๆ ^^

ผมก็คนใหม่เหมือนกันครับ

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    แจ๊คขอนแก่นครับ...................หวัดดีครับ...............ยินดีที่ได้เพื่อนเพิ่มครับบบบบบบบบบบบ อิอิ

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    มะต้องทำไรครับมีกิจกรรมก็มาร่วมหน่อยเท่านั้นเองครับ

6. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบ ^.^

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับคะ

ก่อนอื่นก็เข้าไปตอบกระทู้ สมุดโทรศัพท์ และ Birthday Calendar ด้วยนะคะ

เข้ามาติดตามกิจกรรมของทางคลับ ร่วมมีตติ้ง และแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ก็โอเคแล้วคะ

เดือนหน้ามี Racing Training Course ก็มาร่วมกิจกรรมได้นะคะ แต่ว่าสมัครเรียนไม่ทันแล้วคะ ตอนนี้ผู้เรียนสมัครเต็มแล้ว

หากสงสัยอะไรก็ถามได้เลยนะคะ พวกเรายินดีให้คำตอบคะ

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆน้า

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ยินดีที่ได้พูดคุยครับ

10. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เย้ๆ เพิ่มมาอีกแว้ว ยินดีต้อนรับงับ

11. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

12. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:26:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:26:38 ----------

ยินดีที่รู้จักครับ / กริชครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2010
  13. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อบรับคับ

[email protected]

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:02:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:02:03 ----------

ยินดีต้อบรับคับ

[email protected]

14. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    ยิน ดี ที่รู้จัก ทุกคนครับ ผม อยู่แถวๆๆลาดพร้าว ครับ ผม หลัง รถ แปะ i m sorry อ่ะคับเจอ กัน เข้ามาทัก กันได้เลยนะครับ ผม

15. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    welcome to Si club jaaaaaa

jan สุวรรณภูมิค๊าบบ

16. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    เด้กใหม่ด้วยคน ^^
    :p\

17. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0

ขับชน เลยป่ะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้