civic05อยากติดแก๊สคับแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย dewgiovany, 4 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    ใช้civic es 05อยู่อยากจาติดแก๊สอ่ะคับ ควรจาติดระบบไรดีคับมีงบปามาน 2หมื่น อยากได้แบบว่าติด

แล้วไม่ต้องไปตามแก้งานบ่อยๆอ่ะ

ควรติดถังความจุเท่าไรดีคับ ถังเดิมๆในรถมันประมาณ45ลิตรอ่ะ

แนะนำร้านหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

2. dewgiovany

73
    3
    0
    แล้วออโทรนิคนี่มันอะไรอ่ะคับ พอมีอู่แนะนำไหมคับ

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เป็นยี่ห้อของแลมด้าคับ
    ทุกอย่างก็ตามนั้นคับ

4. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    มีร้านแถว รังสิตคลองสามครับ งานดีมากเนียนๆๆ เลย ติดตั้งทั้งระบบหัวฉีดและมิกเซอร์ครับ ทั้งเครื่องเบนซินโบและไม่โบครับ ลองโทรมาคุยดูครับ 081-914-3656 ช่างยะครับ บอกว่าดูจากเว็ปคุณหนึ่งครับ :cool:

5. dewgiovany

73
    3
    0
    ขอบคุณทุกคนมั่กๆเรยนะคับ เดี๋ยวขอเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆก่อน....

6. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    แนะนำ http://www.gasthai.com ]ลองเข้าไปอ่านดูรายละเอียด มีข้อมูลเยอะคับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้