++++++ จ๊อยดังครับ ++++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 13 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    โช๊คcuscoครับ หัวบอลจ๊อย ผมไม่ซีเรียสเรื่องเสียงครับ

แต่อยากรู้ว่า ถ้าไม่ซ่อมมันจะมีปัญหาอะไรมั๊ยครับ? นอกจากเสียง

ตอนขับปกติมันไม่ดังนะครับ ตอนจั๊มคอสะพานนี่สิ ดังกึก!! เลย

แล้วจ๊อยมันมีโอกาสหลุดออกมามั๊ยครับ?? น่ากลัวๆๆ

1. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    อยากทราบเหมือนกันคับ ... จ๊อย ดังเหมือนกัน หุหุ

2. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
  3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ลองเอาน้ำมันเครื่อง ใส่ไปให้มันลื่น ดูหน่อย น่าจะดีขึ้นนะครับ

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    โช๊คพวกหัวจ๊อยเห็นเป็นเกือบทุกคันเลย ผมก็เป็นกุกกักๆๆตลอด

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เป็นธรรมชาติอยู่แล้วครับ ส่วนถ้าสนใจจะซ่อมหรือซื้อใหม่ลองดูที่ OrT ก็ได้ครับเห็นรับทำอยู่

6. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ของผมมาตอนแรกๆ ไม่ดังนะครับ เด่วนี้เริ่มดังละ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    -ของผมก้อเป็นคับ เปลี่ยนบูชยางแทนคับ ใส่แล้วเงียบดีคับไม่ดัง กุกๆ

8. ราคาซ่อมประมานเท่าไหร่ครับ??

มีใครทราบมั่ง

9. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    มีเสียงเป็นเรื่องธรรมดา ไม่หลุด ไม่พัง ไม่มีปัญหาคับ

ส่วนเรื่องซ่อมก็มีร้านรับซ่อมมากมายคับ แต่สำหรับผม ซ่อมไปแล้วไม่นานเดี๋ยวมันก็กลับมาดังใหม่ อันนี้ความเห็นส่วนตัวคับ

10. แถว บางพลี บางนา มีร้านซ่อมแจ๋วๆมั๊ยครับ??

11. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เคยซ่อม มา คู่ละ 2000 ครับ

ร้าน พี่ หนึ่ง ไฮ้เซอร์วิส ข้าง ซอย โพเซดอน คับ

12. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    กุก ๆ กัก ๆ . . . มัน เป็น กุก ๆ กัก ๆ . .

13. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    ของผมถอดออกใส่หัวของเดิมเลยคับ หมดปัญหากวนใจไม่ดังอีกต่อไป อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้