ตามหาร้านซ่อมกลอนประตูรถยนต์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย P_Jik, 26 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P_Jik

P_Jik Member Member

91
    1
    8
    ตามหาร้านซ่อมกลอนประตูรถยนต์
    งานเข้า ครับ
    ประตูด้านคนครับ ไขกุญแจปิดล็อคได้
    แต่เวลาเปิด ไขกุญแจเปิดล็อคไม่ได้
    ต้องไปไขกุญแจประตูด้านซ้าย แล้วเข้าไปเปิดล็อคประตู

ใครพอจะแนะนำร้านซ่อมกลอนประตูรถยนต์ ให้หน่อยครับ
    ผมอยู่แถวรามอินทรา ขอบคุณครับ

2. thruonline

thruonline New Member Member

131
    1
    0
    จะไม่ลองซ่อมดูเองก่อนเหรอคับ ไมยากนะคับ ระบบกลไกอาจจะขัดข้องน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้