มีปัญหาครับตามหาเฟืองไมล์ไฟฟ้าเกียร์ธรรมดาหัวหมูใหญ่ ฮือๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tOon`, 23 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตามกระทู้เลยครับ หาเปืองไมล์ไฟฟ้าอะครับของเกียร์ธรรมดาหัวหมูใหญ่

เศร้าเลยวิ่งความเร็วไม่โชว์ถ้าใส่ปลั๊กก็ประมาณว่า... ขับแล้ว เกียร์ 3 180 อะครับ

ใครมีติดต่อด่วนเลยนะครับ มีปัญหาจิงๆ อะ

0867896003

ช่วยด้วยนะครับ :cry:

2. ผมเพิ่งให้อู่ไป ไม่รู้อยู่เปล่า เดี๋ยวลองไปดูให้ครับ
    ผมได้เกียร์พรีเมียร่า ไมล์ไฟฟ้ามา แต่กับหน้าปัดเดิม ต้องใช้เฟืองไมล์สาย เลยถอดไมล์ไฟฟ้าไว้ที่อู่

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อาการเดียวกับผมอ่ะครับ
    เครื่อง SR20DET ชนเกียร์ SR20 รึเปล่าครับ
    หาเฟืองไมล์จนเบื่อ อ่ะ ครับ

3 เกียร์ วัดความเร็วตีสุด 180 อิอิ

ผมใช้ กล่อง MPEX อ่ะครับ ลดค่าสัญญาณ ลงมาครึ่งนึง
    ตอนนี้ ปกติดีอ่ะครับ ขี้เกียจ หาเฟือง
    :)

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตรงหรือเยื้องครับ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ตาข้างบน มีทุกอย่างจิงๆ

Confirm

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ยืนยันอีกเสียงครับ....ติดต่อพี่เบิ้มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้