cLicK => Happy Birthday -- DUKE_68 --

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย Ecstasy, 27 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    จริงๆวันนี้วันวิสาขบูชานะเนี่ย

แต่ไม่รู้ว่า วันนี้เป็นวันเกิดเพื่อนจริงๆอะป่าว (FaceBook มันเตือนงะ)

ถึงไม่ใช่ก็เนียนว่าใช่หน่อยละกันนะ เด๋วเราหน้าแตก 55

ปีนี้ดุ๊กอายุเท่าไหร่ก็ไม่รู้ เอาเป็นว่า เราจะลืมอายุกันไปนะจ๊ะ

ขอให้ทุกวันเป็นวันที่ดี

ค้าขายคล่อง ได้เงินเยอะๆ (เอามาแบ่งบ้าง)

มีลูกไวๆนะค๊า

Happy Birthday Kaaaaaa

2. สุขสันต์วันเกิครับผม

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    Happy Birth Day ^0^

4. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    HAPPY BIRTHDAY ด้วยคนค้า...ไปเขียนในเฟส เเล้ว มาเขียนทางนี้อีกที ชอบอวยพร
    ขอให้มีเงินมีทองเยอะๆ ล้นๆ ใช้ไม่หมดนะค้าา

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอบคุณทุกท่านมากๆเช่นกันนะครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆเช่นกัน

ประสบความสำเร็จในทุกๆด้านครับ

[video=youtube;fmQMrpsQwfk]http://www.youtube.com/watch?v=fmQMrpsQwfk[/video]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2010
  6. สุขสันต์วันเกิดนะคร๊าบ มีความสุขมากมาย

7. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ขอบคุณสำหรับคนที่สร้างความบันเทิงในบอร์ดให้เพื่อน ๆ เฮฮาสนุกสนาน
    และขออวยพรวันเกิดให้คุณดุ๊ก มีสุขภาพ พลานามัยที่แข็งแรง
    หน้าที่การงาน สว่างไสว โชติช่วงชัชวาล เฮง ๆ ๆ ร่ำรวยเงินทองเยอะ ๆ

8. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอบคุณทุกท่านมากๆเช่นกันนะครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆเช่นกัน

ประสบความสำเร็จในทุกๆด้านครับ

[video=youtube;fmQMrpsQwfk]http://www.youtube.com/watch?v=fmQMrpsQwfk[/video]

ปล.เฮียเส็ง โลโก้ไก่-กาน่ารักดีครับ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แฮปปี้เบิดเดย์คับ คุณดุ๊ก ขายของรวยๆได้เงินเยอะๆคับ มีความสุขมากๆคับ

11. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    มีความสุขเยอะๆๆนะครับ

12. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    HBD คราบคุณ ดุ๊ก ร่ำรวยๆๆๆคราบ

13. Happy Birth Day !!!

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ....สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    ร่ำรวยๆครับ :):D:):D

14. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆตลอดไป ต้องขอขอบคุณ

"แกนนำ"

(ลูกแก้ว)ด้วยนะ...:):):D

[flash]http://www.youtube.com/v/LFRm2srRC64&autoplay=1&rel=0&fs=1&color1=0x3a3a3a&color2=0x999999&border=0&loop=0"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/LFRm2srRC64&autoplay=1&rel=0&fs=1&color1=0x3a3a3a&color2=0x999999&border=0&loop=0" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/flash]

15. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    วันเกิดปีนี้อยากได้อะไร ให้เวลา 3 นาที อธิฐานสิ 1..2..3 เพี้ยง

16. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    HAPPY BIRTHDAY ด้วยคนคะพี่ดุ้ก มีความสุขมากมายทุกวันนะค้า :D:D:D:D:D:D

17. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ขอบคุณครับ ขอให้สวยๆยิ่งขึ้นไปและประสบความสำเร็จทุกๆด้าน เช่นกันครับ

18. straday

straday New Member Member

138
    0
    0
    HBD คับ ขอให้มีความสุขมากๆคับ เจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตนะคับ

19. มีเพลงประกอบด้วย อิอิ

thank you - dido ชอบมากๆ

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    HBD. สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับน้าดุ๊ก..
    คิดสิ่งใด ขอให้สมหวังดั่งปราถนา..

ขอให้มีเงินมีทองใช้เยอะๆ ค้าขายร่ำรวยค้าขายดีวันดีคืน
    ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงตลอดไป..
    ให้มีความสุขมากๆตลอดไปนะครับ...

21. DUKE_68

6,189
    129
    63

ขอบคุณทุกๆท่าน ขอให้ทุกๆคำอวยพรคืนกลับไปสู่ทุกคนเป็นร้อยเท่าพันเท่าเลยครับ

22. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ็HBD ย้อนหลังนะครับ น้าดุ๊ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้