เตือนเพื่อนๆและน้าๆในคลับที่ใช้ยางเปอร์เซ็นนะครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ไกร, 13 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไกร

ไกร New Member Member

24
    0
    0
    รถผมเองมิดเพราะยางระเบิดเกิดจากไปใส่ยางเปอร์เซ็นมานะครับ(ด้วยความหวังดีครับ)

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เสียใจด้วยนะครับ คุณไม่เป็นไรมากก้อดีแล้ว ขอให้รถกลับมาหล่อไวไวนะครับ

3. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    โชคดีแล้วครับที่รอดกลับมาเล่าเรื่องได้ ขอให้นำรถกลับมาวิ่งใหม่ได้ ไว ๆ นะครับ :(

4. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    โชคดีนะคับที่คนไม่เป็นอะไร ขอให้ซ่อมรถเสร็จไวๆนะคับ

5. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    น่ากลัวคับเรื่องยาง ต้องระวังกันให้ดี ๆ คับ อันตรายมาก ๆ

6. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ยังไงขับรถระวังกันหน่อยนะครับ พักนี้ถนนมันลื่น

7. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ก็ขอให้เสร็จ ไวไวนะเพื่อนเอ๋ย จะได้มามิตติ้งซะที

8. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ซ่อมเสร็จไวนะน้องไกร...จะได้เจอกันซะทียังไงก็ระวังเรื่องยางกันด้วยนะครับทำรถเยอะแต่พลาดที่ยางนี่น่าเสียดายนะครับ

9. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    ผมก็โดนมาแล้ว เกือบมิดไปเหมือนกัน

10. ไกร

ไกร New Member Member

24
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนนะครับ ยังไงก็ระวะงเรื่องยางกันด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้