สนใจ NV wingroad ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ORO, 28 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ORO

ORO New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้มี triton เบนซินติดแก๊สอยู่ ขับเดือนนึงก็ประมาณ 5 พันโล แก๊ส 7-7.5 โลลิตร
    อยากได้รถอีกคันเอาไว้ขับไปทำงานครับ จะได้ไม่โหลดเจ้าตั้นมากไป สนใจ NV wingroad
    ไม่ทราบว่าจุกจิกไหม ใช้แก๊สแล้วมีปัญหาหรือเปล่า ทั้ง NGV(หน้าหมู่บ้านมีปั๊ม NGV) กะ LPG
    อะไหล่ยังมีอยู่อีกนานไหม หายากหรือเปล่า
    จริงๆอยากติด NGV เพราะสะดวกเติม และประหยัด เอาไว้ขับใกล้ๆ
    ขอความเห็นแลวิจารณ์ด้วยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    โอ
    ปล.หรือใครต้องการให้คำปรึกษา ทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ เดี๋ยวจาโทรไปปรึกษา

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เดี๋ยวรอทำบุญพรุ่งนี้เสร็จก่อนนครับผม ค่อยโทรมาปรึกษานะครับ

ใช้ได้สบายคับ อะไหล่ช่วงล่าง เครือ่งยนต์ ตามเชียงกงยังมีอีกเยอะ เพราะหลายๆอย่างใช้ร่วมกับพวก SUNNY NX พรีเซีย ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้