กลับมารายงาน "มิตติ้งHilux club"

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย WiN_Diesel, 29 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    งานวันนี้พบปะสนุกสนานเฮอากันเหมือนเดิม คลับเรามากันเยอะจริงๆครับ เรียกได้ว่างานนี้ขาดHilux club มีกร่อย และที่สำคัญที่สุดต้องแสดงความเสียใจกับการประสบอุบัติเหตุของเพื่อนสมาชิกเรา:cry: "คุณธง" ซึ่งคงไม่มีใครอยากให้เกิด โชคดีที่คนขับไม่เป็นรัยเลย ชัยชนะไม่ได้ได้ง่ายๆมันย่อมมีอุปสรรค เริ่มใหม่ได้ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ หายไวๆนะครับ
    ปล.ส่วนรายละเอียดรอเพื่อนสมาชิกเรามาเล่าบ้างนะ

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ได้ข่าวคุณธงเหมือนกัน...เสียใจด้วยนะครับ

คนปลอดภัยดีที่สุดแล้วครับ...รถซ่อมใหม่ได้หล่อกว่าเดิมอีก

3. พึ่งกลับจากไปสนามรอบ2 มะกี้ครับ
    กะว่าจะไปยินดีกับเพื่อนๆที่ได้รับรางวัลซะหน่อย ไปไม่ทันซะนี่
    หนุกสนาน อลังการเหมือนเดิมครับ hilux club เรา

อีกเรื่องขอแสดงความเสียใจกับเฮียธงด้วยนะครับ ที่มาเกิดเหตุขึ้นแบบนี้ ทั้งที่สนามนี้เฮียธงวิ่งดีขึ้นกว่าเดิมอย่างเห็นได้ชัด
    เสียดายและเสียใจด้วยจากใจนะครับ
    อย่าท้อนะเฮียธง สู้ๆนะครับ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ทุกท่านร่วมมิทติ้ง และร่วมงานสระบุรีแดร็กเรชซิ่งสนาม1ในครับนี้
    ผมรู้สึกซาบซึ้งใจจริงๆ ขอบคุณมากๆ ขอบคุณจากใจจริงๆครับ

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    กลับมาถึงแล้ว....

รถพี่ธงเปลี่ยนล้ออะไหล่ ออกจากสนามขับตามๆกันไปได้รถเจ็บแค่บอดี้ครับคนขับและคนนั่งปล่อดภัยดี ซ่อมแป๊บเดี๋ยวก็กลับมาเหมือนเดิมครับสู้ๆ

รถร่วมงานเยอะเลยวันนี้ แต่ฝนไม่น่าตกเลย.....

5. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เกิดอะไรขึ้นกับพี่ธงครับ!!

ตัวพี่ธงไม่เป็นอะไรใช่มั๊ย....

ผมไม่ได้ไปเลยไม่ทราบเหตุการณ์อะครับ

ยังไงผมขอแสดงความเสียใจกับพี่ธงด้วยนะครับ

6. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เกิดอะไรขึ้นครับ แต่ได้ยินว่าเสี่ยธงไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับ

7. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เสียวซีดดดดดดดดดดดดดดดดด สำหรับงานนี้

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เรื่องความเสียหายดูรูปที่กระทู้ ที่ผมลงรูปได้เลยคับ

สำหรับวันนี้ ก้อหนุกหนานเหมือนเดิมตามแบบฉบับ HLC อีกแล้วคับท่าน

เสียดายจัง ที่ไม่ได้ไปร่วมสนุกด้วยอ่ะ พอดีติดเรียนอ่ะคับ หยุดไม่ได้ด้วย 555+

9. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    เสียใจด้วยครับพี่

เหตุการณ์เป็นงัยอ่ะ เล่าให้ฟังบ้างดิ

10. ฝนตกแทรคลื่นมากครับ หมูลงรูปแล้ว เข้าไปชมที่อีกกระทู้ได้เลยครับ

11. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เสียใจด้วยนะคับพี่ธง

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เสียใจกับ ธง ด้วยครับ สู้ สู้ ๆ
    คนปลอดภัย ดี สบายใจ ครับ

13. เสียใจด้วยครับ พี่

14. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เกิดอะไรขึ้นกับพี่ชายของผมคับ
    เสียใจด้วยนะคับพี่
    และก็เสียดายที่ไม่ได้ไปมิตติ้งเลยอ่ะ

15. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ครั้งแรกที่ได้ไปร่วม metting อบอุ่นเป็นกันเองดีครับ

เสียดายที่ต้องกลับก่อนต้องไปธุระที่ปทุมเลยต้องขอตัวก่อนครับ

เสียใจกับพี่ธงด้วยนะครับ...อีกไม่นานก็กลับมาหล่อแรกอีกครั้งครับ..

16. ขอบคุนทุกคนคับที่ให้กำลังใจผม และช่วยเหลือผมอีกหลายๆอย่าง นี่แหละคับHLc แต่ก็จริงนะคับงานนี้ถ้าขาดHLcผมว่ามีกร่อยกันนิดๆๆนะ
    เพราะรุ่นที่วิ่งในรุ่น กระหกสูบรู้สึกHLcมีมากที่สุดเลย

ส่วนเรื่อง อุบัติเหตุ แทรกยังไม่แห้งผมปาบจะไปลองวิ่งพลาดไปก็เลยเป็นอย่างที่เราเห็นกันคับ
    แต่คงได้เห็นอารายใหม่ก้ได้ (อาจจะนะ) อิอิ เจอกันสนามงานHLcคับ

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    กลับมาถึงบ้านเเล้วครับ

18. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0

เสียใจด้วยนะครับตาธง กลับมาห้าวไวไวนะ

19. บ้านใกลเนอะ เดินทางเป็นวันเลยอ่ะ ฮิฮิ

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    กลับออกจากสนาม นำขบวนมาเลยๆ ถึงร้านกินข้าว 20.00 โดยประมาณ กินเสร็จ 22.00

กลับถึงบ้านเปลี่ยนรถ 23.00 ไปพัทยาต่อ ถึงพัทยา 00.30 ส่งพี่ธง หาที่พัก

กว่าจะนอน 02.00 คงไม่ต้องบอกนะว่าทำอะไร อิอิอิอิ ตื่นมา 10.00

ออกจากพัทยา 12.00 ถึงบ้าน 16.00 ไปต่อ หมอชิต ไประบพระ เพื่อจะไปปากช่อง

ไปไม่เจอ ก็เลยออกทางรังสิต เพื่อไปปากช่อง พอเลย บางประอิน เเม่บอกว่า ไม่ต้อง ไปเเล้วก็ได้

ขับกลับบ้าน ถึงบ้าน 21.00 พึ่งจะได้เปิดประตูเข้าบ้าน 55555555555

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ไปดูกวางเหลียวหลังที่พัทยามาเหรอ....5555555555555555

22. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เอะยังไงอะไรกวางๆ

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ผมบ้านไกล...พึ่งกลับมาถึงครับ..

24. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    อึด..จริงๆ...ครับ...ประธานเรา...

25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เล่าซะ ป่น เลย

26. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    สุดๆเลยแฮะท่านประธาน

27. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    โห ใช้คำ ป่น=ละเอียด

28. ทำไมไม่เลยมาหระรีซะรู้แล้วรู้รอดไปเลยน่อ อึดจิงๆ สุดยอสสสสสสส

29. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โอ้ว ประธานเรานี่ซู้ดดดดด ยอด นับถือ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้