ท่อยางซิลิโคน ขนาด ประมาณ 35 mm หาซื้อที่ไหนได้มั้งอะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vampire258, 6 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ท่อยางซิลิโคน ขนาด ประมาณ 35 mm หาซื้อที่ไหนได้มั้งอะครับ

เห็นมี 2 นิ้ว + ทั้งนั้นเลย

อยากได้แค่ท่อนสั้นๆ นิดเดียว จะเอาไปต่อกับโบออฟ ไม่อยากเชื่อมครับ ไว้เปลี่ยนบ่อยๆ

แถวบางกะปิ นวมินทร์ ลาดกระบัง

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองหาพวกท่อยางเทอร์โบเทคดูซิครับ

ไม่งั้นก็ใช้ท่อยางของหม้อน้ำไปก่อน แถวนี้ไม่มีขายหลอกครับ

ที่ปทุมวันมีเเน่นอนครับ ร้านเจ้ข้างสน.

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0

ขายท่อนสั้นไหมพี่แมน ร้านเจ๊

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้