วางแผนก่อนไปเชียงกงบางนา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Rush_OverSize, 1 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    วางแผนกันดีๆนะครับผมไปเชียงกงบางนาเมื่อวันเสาร์ที่29พค.เห็นเขามีการปิดสะพานกัน จะไปช๊อบร้านไหนก็วางแผนทางเข้าออกดีๆนะครับ
    ปล.ถ้าทราบกันก่อนแล้วก็ขออภัยนะครับ

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ถ้าไปเดินเล่นๆ แบบไม่มีร้านประจำ จอดรถกันตรงไหนอ่ะครับ??

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ปิดสะพาน มาเป็นเดือนแล้วครับ

4. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เวลาไปผมจะดูของร้านไหนก็จะจอดหน้าร้านนั้นเลยครับ เพราะถ้าถามจริงๆแล้วเวลาเราไป<ถ้าไม่ใช่ช่างที่ต้องไปเดินหาอะหลั่ยรถลูกค้า>
    เราๆท่านๆเดินหรือดูของไม่กี่ร้านหรอกครับ เคยไปเดินกับช่างแถวบ้านครั้งนึงครับพี่แกเดินทุกซอยส่วนตัวผมจะเป็นลมให้ได้เลย ทั้งเมื่อย+ร้อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้