มิตติ้ง >>>>

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย มะขึ่ง, 3 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    เนื่องจากไม่ได้มิตติ้งกันมานานมั่กๆ T-T

วันอาทิตย์ที่ 6 มิถุนายนนี้ เลยขอเชิญนีออนคลับทุกคนมางานมิตติ้งกัน

ที่ร้านพี่เป้ ที่มีนบุรี นะครับ

โทรมาสอบถามทางได้นะครับ

เบอร์ 08-59090301 นะครับ

มากันเยอะนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2010
  2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0

ที่ร้านครับไม่ใช่ที่บ้าน

3. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    มากันเยอะนะครับ

4. redsun14

redsun14 New Member Member

11
    0
    0
    เออ......พี่ครับวันที่ 7มิ.ย นี่มันวันจันทร์นี่ครับ วันอาทิตย์นี้ไม่ว่างซะด้วยสิ

กระทันหันไปหน่อยครับ

5. redsun14

redsun14 New Member Member

11
    0
    0
    อาทิตย์นี้วันที่6นี่ครับ

6. jeab_zong

jeab_zong New Member Member

53
    0
    0
    คุณ โด้ คราวหน้า มา Meeting เชียงใหม่บ้างนะ คุณเป้ ครับ น้องออน ผม รอ คุณ เป้ มา ช่วย อยู่ครับ 555555

สอง เชียงใหม่

7. neon_mp

557
    1
    0
    จะมาอีกเมื่อไรก็บอกจะได้จัดสถานที่ไว้ให้ ......555

8. jeab_zong

53
    0
    0
    meeting เป็นงัยบ้าง ครับ บอกด้วยน่า อยากเห็น ครับ ผมอยากไปจะแย่แล้ว แต่ น้องออน ผม ยัง งองแง อยู่ครับ เลยไม่รู้จะไปอย่างงัยครับ 55555

9. neon_mp

557
    1
    0
    เอาวันไหนดีครับ

10. jeab_zong

53
    0
    0
    คุณ เป้ ขอบ คุณ นะครับ สำหรับคำแนะนำครับ ขอ ลองไป ทำตามที่แนะนำดูก่อนนะครับ แล้วอาจ จะรบกวน คุณเป้ อีกทีครับ

ขอบคุณ ครับ

สองเชียงใหม่

11. neon_mp

557
    1
    0
    ok ครับ..

12. neon_mp

557
    1
    0
    นัดครั้งต่อไป กลางเดือน สิงหานะครับ แล้วจะบอกวันอีกทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้