พี่ๆ ครับ อยากทราบว่า หางหลัง มีเนียมแบบรถแดร็ก อ่ะครับ ทำที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นาย ปฐมพงษ์ ณ ตะกั่วทุ่ง, 3 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ ครับ อยากทราบว่า หางหลัง มีเนียมแบบรถแดร็ก อ่ะครับ ทำที่ไหนบ้างครับ รบกวนช่วยผมหน่อยน่ะครับ อยากทำบ้างครับ ร้านที่แถว ลาดพร้าว จะดีมากครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ ประมาณในรูปอ่ะครับ

1. ขอบคุณครับ

2. ที่อื่น มีอีกบ้างไหมครับ

3. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ไปหาพี่ชาญเลยครับชื่อร้าน CHAN INTER ครับ เนียนมาก รถ DRAG ชื่อดังบ้านเราทำกันเพียบ

4. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ค่าทำโดยประมาณเท่าไหร่ครับ น่าสนใจดีเหมือนกัน แต่ช่วงนี้กำลังจน...อิอิ

5. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    จะแรงใหญ่แล้วน้องแตง ไม่เห็นหน้าเห็นตาเลยช่วงนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้