DRIFT COMPETITION 2010 สนามที่ 2

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Yonz, 22 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yonz

Yonz Member Member

59
    0
    6
    DRIFT COMPETITION 2010

สนามที่ 2

M MAX SPEED Party 2010
    &
    ACHILLES DRIFTING SPIRIT 2010

วันที่ 5-6 มิถุนายน 2553 @ Wonder World Park
    ถ.รามอินทรา จ.กรุงเทพฯ

วันที่ศุกร์ที่ 4 มิถุนายน 2553 มีการตรวจสภาพรถและซ้อม นะครับ ทั้ง CLASS A และ CLASS B​

2. ardun

ardun New Member Member

247
    0
    0
    ไปเเน่นอน รอรถเสดอย่างเดียว

เเต่ดริฟไม่เป็นอะ ทำไงดี อิอิ

3. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    น่าไปครับ...

4. Yonz

59
    0
    6
    แจ้งข่าวครับ วันอาทิตย์ที่ 30 มิถุนายน 2553นี้ ถ้าใคร นำรถมาซ้อมที่ Wonder world เรามีเจ้าหน้าที่ มาตรวจสภาพรถ ครั้งที่1 ก่อนการแข่งขัน สนามที่ 2 ให้ เวลา 15.30 น.โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ในการตรวจสภาพ นะครับ

5. Sophia-nfs

Sophia-nfs New Member Member

54
    0
    0
    เห็นบอกว่าเสียค่าบัตรด้วยหนิครับ ไม่แน่ใจว่า ยืน 50 ยาท นั่ง 150 รึป่าวคับแล้วมีโปรโมชั่นอะไรอีกรึป่าวเห็นเพื่อนบอกมา

6. Yonz

59
    0
    6
    ช่ายคับๆ

บัตรเข้างาน GRAND STAND (บัตรนั่ง) 150.-

BOARDING PASS (บัตรยืน) 50.-

พิเศษ!!! หากซื้อบัตร GRAND STAND (บัตรนั่ง) 2 ใบ รับเสื้อยืด DRIFT COMPETITION ฟรี 1 ตัว (ด่วนสินค้ามีจำนวนจำกัด)

สถานที่จำหน่ายบัตร : หน้าทางเข้างานฝั่ง สวนสนุก Wonder World Fun Park

7. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ใกล้บ้านต้องไปแน่นอน *0*

8. tor_c-four

tor_c-four New Member Member

39
    0
    0
    up หน่อย อยากรู้ว่าใครได้แชมป์อะไรบ้าง

9. avs-thailand

avs-thailand New Member Member

27
    2
    0
    แจ่ม ๆ อยากเห็นแชมป์เหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้