หาของครับใครมีจัดให้ที

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย De@thNotez, 20 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ต้องการท้าย super costom คับเอายกฝาท้ายเลยครับหลังคาสูงคับ สีดำยิ่งดี ไฟทับทิมท้ายสีทองก็ยิ่งดี
    ต้องการประตูกระจกไฟฟ้าฟ้า super costom สีดำก็ยิ่งดีครับ
    หรือถ้าใครมีแหล่งก็บอกหน่อยคับ ขอราคาด้วยก็ดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ไม่รู้ว่าอยู่ กทม. หรือป่าว ถ้าอยู่ กทม. ก็เซียงกงบางนา หรือเซียงกงตรงบางไผ่ ถนนเพชรเกษม
    แต่เอาตรงสีคงยากส่วนมากต้องไปทำสีเอง แต่ถึงสีตรงผมว่ายังไงก็ต้องทำสีเพราะส่วนใหญ่
    จะถลอกมาหมด ส่วนราคาไม่แน่ใจฝาท้ายน่า หมื่นนึงประตูจำไม่ได้

3. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ประตูคู่หน้าพร้อม กจ.ไฟฟ้า ไม่น่าเกิน 5000 บ คับ

4. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆ พอดีผมทำงานอยู่แถวบางปูเป็นโครงการเปิดใหม่ของกรมชลประทานคับ
    อยากทราบราคาที่แน่นอนครับพี่ๆ จะได้แบกตังมาคับพี่ๆ

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ราคาของพวกนี้มันขึ้นๆลงๆไม่แน่นอนอ่ะครับ ยังไงเดี๋ยววันหลังผมจะเอาเบอร์โทรมาลงไว้ให้น่ะครับ แต่ถ้าจะไปก้เชียงกงบางพลี ซอย.2 น่ะครับ ชื่อร้าน เอส.อาร์. เอ็กเพรส ครับ บอกว่ารถนิสสันเออแวนสีดำ วินปิยะ แนะนำมาอ่ะครับ ส่วนเบอร์โทรขอติดไว้ก่อนน่ะครับกระเป๋านามบัตรมานอยู่ในรถอ่ะครับขี้เกียจลงไปหยิบ อิอิ

6. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ลองไปที่บางนาดูนั้นแหละ
    ของเค้ามีเยอะ มีตังค์ไปเท่าไหร่ก็หมด(ตัวผมนะ)อิอิ

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมเอาเบอร์โทรมาลงไว้ให้แล้วครับยังไงลองโทรไปถามดูน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้