เรื่องของ tv dvd toyota

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Batoonz, 12 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Batoonz

Batoonz New Member Member

15
    0
    0
    ขอถามผู้รู้ครับ พอดีได้ถอด tv dvd ที่ติดอยู่ใน fortuner ออก แล้วตอนน๊้อยากเอามาติดใน honda civic แต่เครื่องที่ได้ถอดออกมาไม่มีสายติดมาด้วย (เครื่องเปล่าๆ เลย) จะต่อได้มัยครับ เห็นข้างหลังมันเป็นขั้วปลั๊กเสียบ ไม่มีสายอะไรเลย เสียดายของเก็บเอาไว้ยังใหม่ๆเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2010
  2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ให้ตามร้านซ่อมทีวี ไล่สายให้ก็ได้ครับ

3. Batoonz

15
    0
    0
    รูปด้านหลังครับ ไม่มีสายอะไรเลย ช่างเครื่องเสียงจะทำได้มัย? ขอบคุณครับ

4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    มีข้อสังเกตุนิดนะครับ ว่า DVD ที่ติดมากับโตโยต้ามักจะมีสัดส่วนที่ใหญ่กว่าชาวบ้านนะครับ

ลองดูครับ

5. Batoonz

15
    0
    0
    ผมก็เพิ่งจะสังเกตครับใหญ่กว่าวิทยุทั่วไปจริงๆ แล้วถ้าจะใส่กับกรอบแอร์ 3ปุ่ม จะยัดลงได้มัยครับ ถ้าผู้ใช้แอร์ 3 ปุ่ม ต่อเลย ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้