ลิ้นหลัง Spoon

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย chutjane, 13 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    อยากเห็นรูป ek กับลิ้นหลัง Spoon
    ใครมีช่วยเอามาชมกันหน่อย
    ขอบคุณครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอชมด้วยครับ

3. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    นึกไม่ออกเลย

รอชมด้วยละกัน

4. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - ทรงเป็นไงครับมะเคยเห็นเลยอะ ถ้า FIT ก็เคยเห็นบ้าง

5. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    อันนี้รูปในลายเซ็นของ ท่าน kru_jed ใน web welovecivic

ขออนุญาตด้วยนะครับ

ปล.เห็นแล้วอยากเปลี่ยนแนวเลย แต่ไม่ทันแหละ Mugen ไปเยอะแหละ

Spoon ไม่ได้ผลิตลิ้นหลังออกมาน่ะครับ ใน Cataloque ก็ไม่มีขายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้