วันเกิดเจ้าพ่อ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย bo S10, 16 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bo S10

bo S10 New Member Member

26
    0
    0
    ผู้ใหญ่บ้านนักเลงโตนั่งรถกะบะและเปิดโทรโข่งประกาศเสียงดังลั่นหมู่บ้านว่า.....วันนี้เป็นวันเกิดของข้า ให้ทุกคนมางานเลี้ยงสังสรรที่บ้านข้าตอน 6 โมงเย็น และห้ามทุกคนเอาของขัวญมาให้ข้าเด็ดขาดเพราะมันจะเป็นการดูหมิ่นศักดิ์ศรีของข้าอย่างยิ่ง หากผู้ใดดูหมิ่นข้า ข้าจะเอาสิ่งนั้นยัดตูดของมันผู้นั้น!!!!!!!!! (เสียงกังวานมากกกกก)
    และแล้วก็เกิดเรื่องขึ้นเมื่อมีอยู่2คนที่ไม่ได้ยินเพราะหลับอยู่ในเวลานั้น คือ นาย อิน กับ นาย นา

ป้าข้างบ้าน : เฮ้ย!!!!!แก2คนน่ะอย่าลืมไปงานวันเกิดผู้ใหญ่บ้านวันนี้นะ6โมงเย็น โอ๊ย!!!!! นอนจนตะวันสายโด่งเลยนะ

นายอิน : เอ้า!!!!!วันนี้วันเกิดผู้ใหญ่เหรอ ดีดีไม่มีงานสังสรรค์นานแล้วนะหมู่บ้านนี้

นายนา : ฉั้นว่าเราไปหาของขวัญให้ผู้ใหญ่กันดีกว่า ผู้ใหญ่ถึงจะดูนักเลงแต่ก็เป็นผู้มีพระคุณต่อหมู่บ้านเรามากนะ

นายอิน : เออๆดีๆ งั้นไปตลาดกันดีกว่า

พอถึงเวลางาน 6โมงเย็น แก๊งๆ

นายอินไปถึงงานก่อนนายนาเพราะนายนาจะอาบน้ำอาบท่าก่อน

นายอิน : สวัสดีครับผู้ใหญ่

ผู้ใหญ่ : เออๆ สวัสดี เข้าไปในงานเลย อยากกินอะไรตักเลยข้าเตรียมงานเป็นแบบฝรั่งตักกินเองนะ

นายอิน : ขอบคุณมากครับผู้ใหญ่ เอ่อ ผู้ใหญ่ครับ พอดีผมเป็นคนเบี้ยน้อยหอยน้อยก็เลยซื้อของขวัญมาให้ได้แค่กล้วยเครือเดียวครับ

ผู้ใหญ่ : ไอ้นี่!!!!!!!!!ผู้ใหญ่พูดแบบโมโหมาก และ ขว้ามือของนายอิน ขึ้นไปบนเวทีในงาน

ผู้ใหญ่ : ข้าได้ประกาศแล้วว่าผู้ใดนำของขวัญมาให้ข้า ข้าจะเอาของขวัญสิ่งนั้นยัดตูดผู้นั้น ไม่มีข้อแม้ใดๆทั้งสิ้น เพราะมันเป็นการดูถูกข้าอย่างยิ่ง

นายอิน : ฉั้นขอโทษนะ ผู้ใหญ่ ฉั้นไม่รู้จิงๆ

ผู้ใหญ่ : พูดด้วยเสียงกรรโชกว่า ไม่ได้!!!!!!!! ข้าลั่นวาจาไปแล้ว

ผู้ใหญ่จับนายอินถอดกางเกงล่อนจ้อนแล้วหยิบกล้วยขึ้นมา ยัด เข้าไป 1 ลูก ก็มีเสียงโอดโอยของนายอินตลอดจนถึงลูกที่ 3 นายอินก็หัวเราะขึ้น 55555555555555

ผู้ใหญ่ : นี่เอ็งขำอะไรวะ ข้าไม่ตลกกับเอ็งนะเว๊ย!!!!!!

นายอิน : เปล่าผู้ใหญ่ชั้นไม่ได้ขำอะไรผู้ใหญ่หรอกครับ แต่ข้าขำไอ้นา ที่กำลังจะมางานนี้

ผู้ใหญ่ : ทำไม

นายอิน : ก็วันนี้ฉั้นไปตลาดกับมัน แต่ฉั้นเหมากล้วยหมดก่อนมัน มันเลยซื้อมะละกอมากระสอบนึงแทนกล้วย เอ้า!!!!นั่นไงตายยากจิงๆ มันยืนยิ้มอยู่หน้างานรอผู้ใหญ่ไปรับอยู่นั่นไง

2. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ก้ากๆๆ มะละกอ..เลยรึเนี่ยะ..เอาเเล้วงัย ห้าๆๆ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ดีนะ แม่งไม่ซื้อทุเรียนมา 555

..บาน..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้