แงงงงงงง โปรเจ็คกินเจ สลายยยยยไปแว้ววววว แงงงงงงง

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 19 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อันเกิดจาก แนนท์จัดให้ไม่ได้ง่า เครื่องเจเลยบินหายสลายไปกับสายลงแงงงงงงงง

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    แอะ เอ ใจเย็นๆๆ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ของท่านเมย์ หา TD-27 BO แล้วเปลี่ยนเป็นปั๊มธรรมดาแบบผมก็สุดๆแล้ว
    ยังไงชั่วโมงนี้เศรษฐกิจพอเพียงไว้ก่อน รอให้พายุผ่านไปแล้วฟ้าจะสว่าง เอง

3. mayuct

941
    4
    0
    เฮ้อ ผมหล่ะเศร้าใจ ทางอู่ที่เดินเรื่องให้บอกว่าได้ยังไงก็ได้ ไอ้ราก็ตั้งความหวังไว้สูงพอวันนี้ไปที่แนนท์ แนนท์บอกไม่ได้อ่า เศร้า

4. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    น้าเมย์..ไม่ต้องเสียใจไปเลย เอาเครื่องKผมไปใส่แทนเอาป่าว...อิอิ

1300ซีซี..ประหยัดนะ

5. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เอา zd โบ มั้ยเมขายต่อให้แต่ต้องเอา 2เจโบ อินเตอร์ย่ายๆ มาแลกนะแชมป์อยากได้เครื่องแรงๆกลัวไปรับเด็กอนุบาลตอนเช้าไม่ทัน

6. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    สมน้ำหน้า

ไม่ชอบทำบุญ แต่อยาก กินเจ

อดเลย

บุญเกือบจะมี แต่โดนรถถังมาบัง

อิอิอิอิอิ

7. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ตอนนี้เอารถตู้ที่บ้านอีกคันไปวาง 2J-GE อยู่
    เทินเครื่องเดิม เพิ่มตังค์นิดเดียวเองครับ
    ถ้าสนใจจะพาไปวาง งานเรียบร้อยดีครับ

8. mayuct

941
    4
    0
    ประมาณเท่าไรอ่ะครับตูน ลองเช็คราคาให้ผมทีสิ แต่ผมเอาแค่ 1j ฝาดำพออ่ะครับ เครื่องผม td27 ครับ แต่ผมก็เริ่มปลงๆแล้วอ่ะครับ คนไม่มีเงินสดอยู่ในมือทำไงได้ แต่วันนี้ก็ไปได้ชุด bo ของ 27 มาทั้งชุด อิอิ 2000 เอง เดี๋ยวเอามาใส่เล่นไปก่อนดีกว่า อิอิ

9. jackie101

346
    0
    0
    ราคาเครื่อง 1JZ-GE ฝาดำตอนนี้น่าจะไม่เกิน 20000 นะครับ
    เก็บเครื่องเดิมไว้เทินดีกว่าครับ ราคาค่าตัวน่าจะแลกกันได้
    ค่าแรงค่าวางก็ไม่น่าเกิน 20000 เทินเครื่องเดิมเพิ่มอีกนิดหน่อยเอง

10. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เอาเครื่อง 4g63 ป่าวเมย์..อิอิ

11. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    อ่ะๆๆๆ Liace วางอารายล่ายม่างอ่ะ อยากแรงๆๆ

12. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    แว๊บมา

เครื่อง Jet เลยซิพี่เร็วดี

ล้อนเล่นนะครับ

13. anty

116
    2
    0
    ง่ะ AvanZa off road

14. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    วาง JZ ได้ค๊าบบบบ รุ่นพี่ผมวางอยู่ครับ แต่ส่วนตัวเป็นผมอยากวาง SR20DET มากกว่า เบาๆ
    ปลิวๆ แต่กังวลเรื่องตำแหน่ง Turbo กะเบาะ กลัวว่าจะนั่งบนหอยร้อนๆจะลำบากขี่ หน่ะครับ

15. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    อิอิ ไม่ได้ตั้งใจไป ลุย แต่ไปแล้วมันก็ต้องไปต่อ

avanza เนี่ยอยู่คลับนี้ได้ป่าวเนี่ย

16. jackie101

346
    0
    0
    avanza ก็อยู่ได้ครับขอให้ใจรักก็พอ มิดติ้งที่จะถึงนี้
    ถ้าสะดวกก็มาร่วมแจมกันได้ครับ
    :D :D :D

17. mayuct

941
    4
    0
    จัดไปครับ เชิญๆๆครับใครว่างเรามาคุยกันครับ ออิอิ

18. san leo

760
    2
    0
    เก๋งยังมาเลยคับ...

19. anty

116
    2
    0
    มาม่ะ มาจอย กันจอยกัน..........

20. CoPPy_JuNG

263
    1
    0

มิดติ้งคงหมดหวังเพราะไม่ได้อยู๋กรุงเทพ แต่ถ้ามาแถวอีสานไม่ว่ากัน :D

21. jackie101

346
    0
    0
    ขอโทษครับอยู่จังหวัดไหนครับ
    เพราะว่าผมไปทั่วไทยอยู่แล้วครับ
    จะได้มีเพื่อนเยอะๆชอบครับ

22. mayuct

941
    4
    0
    เผื่อลากใช่ป่ะตูน 555+

23. san leo

760
    2
    0
    ลากเมย์...ด้วย:D :D :D

24. mayuct

941
    4
    0
    กำๆๆๆๆๆ

25. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ผมที่อยู๋หลักร้อยเอ็ดครับ แต่อีกไม่นานผมต้องไปอยู่ที่ไม่แน่ อาจเป็ฯ ขอนแก่น สารคาม หนองคาย ยังไม่รู้เลยครับ

ลืมแนะนำตัว ก๊อป ครับผม

26. mayuct

941
    4
    0
    ครับผมยินดีที่ด้ายรู้จักคร้าบบบบ

27. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    เช่นกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้