แนะนำเอาของแต่งมาใส่ R 30 กันเถอะพี่น้อง

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 30 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    1. ชิ้นแรกเป็นสติกติดฝาท้าย ช่างกลางระหว่างไฟท้าย
    2. เป็นบังแดด กระจกด้านหลัง ครับ ( ญี่ปุ่นมีหลายคันมาก )

1. 1. เป็นรูป รถ R30 ยี่ปุ่นติดนะครับ ( แจ่มไหมล่ะ )
    2. เป็น สติกเกอร์ 4 VALVE DOHC -FJ ติดข้างรถ ตอนนี้ ญี่ปุ่น กะลัง ฮิต เลย
    3. อันนี้ รูป 3 จะเป็น แบบ ปกติ แต่เปลี่ยน จา ก INTERCOOLER เป็น DRAG SPECIAL
    ( คันนี้เพื่อนน่าจะยังจำกันได้ หน้าเหยี่ยว แดงดำ โป่งเย็บ สุดสวย

2. แถมอีกนิดครับ
    ** สำคัญ ครับ **
    ตอนนี้ทาง R 30 MAP ที่ญี่ปุ่นเค้าย้ายมาอยู่ทาง MINKARA CLUB กันหมดแล้ว
    ถ้าเพื่อนยากทราบว่าที่ญี่ปุ่น เค้าแบ่ง กลุ่มเขต แต่ละจังหวัด R3 0 แต่ละวัน ทางญี่ปุ่น อัพเดต ทำอะไหล่ไป
    บ้าง ก็โทรมาสอบถามได้ครับ บางบ้าน มี R30 ตั้ง 2-4 คันเลยน้า จะเล่าให้ฟังกัน แบ่งๆกันครับ

3. มีอีกครับ อสูรกายจรวดติดปีก

4. อีกนิด ครับ ต้องไป ทำงานต่อ

5. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    น่าอิจฉาเจรงๆ เอามาลงอีกนะ

6. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    ของแต่ละอย่าง...หายากมากครับ คุณเบียร์
    เอาแค่ ค้ำกลางนี่ ผมว่าก็หายากพอดู ราคาก็แรงใช่ย่อยครับ

7. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ฝากระโปรง สวยดีวุ้ย

บังแดดหลัง ยังไม่เคยเจอเลยแฮะ

8. DRAG SPECIAL เปลี่ยนเป็น MIDNIGHT RACING ดีกว่ามั้งพี่เบียร์ เอิ๊ก เอิ๊ก

9. หวัดดีครับ คุณ เอ ค้ำกลางที่คุณ เอบอกหายากมากเลยครับ ทราบจากเพื่อนที่อยู่ นาโกย่า เค้าบอกมาเหมือนกัน ว่าเก็บกันหมด
    จะมีมาบ้างก็ตอนมิตติ้งตามเฉพาะกลุ่มที่จะเอาออกมาขายครับครับ

10. ฝากระโปรงถ้ามองผ่านๆ จะคล้าย รถ นังต้น กับ พี่หนุ่ม
    แต่ ของที่ญี่ปุ่นจะขยายออกมาด้านข้างเยอะ ตัวนี้เค้าเจาะลงไปข้างล่าง เพื่อให้เวลามองเหลี่ยนมแล้วไม่ตั้งขึ้น
    แต่ของ นังต้น กับ พี่หนุ่ม จะตั้งฉากขึ้นนะ ( สวยคนละแบบ ออกแนวซิ่งเลยคราบบบบบบบ นังเส็ง )

11. จัดไปเลยคราบน้องวิน

12. เบียร์คับขอเอาแบบไปทำติดมั่งนะคับ...ขอบคุณมากคับสวยๆทั้งน้านเลย

13. จัดไปเลย ครับ ปอง
    ญี่ปุ่นเค้าทำกันหยายคัน เยย
    ป.ล. ว่าง เดี๋ยวจะเอารูปมาลงเรื่อยๆน้า เดี๋ยวเอารูปของแต่งมาฝากครับ ปอง เบียร์ อสูรกายจรวดติดปีก

14. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555......ในที่สุดก็เก็บคนเดียวไม่ไหว มาลงเองเลยหรอ พณ. ท่านเบียร์
    แหม....เปิด กรุทริคการตกแต่งแบบนี้ จะไม่กลับมาเล่น 30แล้วหรอจ๊ะ
    ..............ถ้าไม่กลับมาซื้อR-30ขอให้รถไม่แรง สาธุ.....อิอิ................

15. แหม ให้เป็น พณ ..เลยเหรอ จ๊ะ คุร นังหล่อ 555555
    เริ่มคันแล้ว เริ่มจากบ้า DX ไปพักนึง แต่ทนเสียงใจเรียกร้องไม่ไหว
    กะว่า จะเริ่มทำโดยยึดรถน้ามาเล่นเอง 55

ป.ล. รออีกนิดใกล้จะมาแล้วคราบ.....R30 แดงดำ อีกคันนึง เบียร์ อสูรกายจรวดติดปีก

16. lorkode

552
    1
    0
    มันต้องอย่าง นั้น เพ่ ....มันต้องอย่างนั้น

17. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    เอาอีกๆ ชอบๆ เพื่อน....นน

18. จัดไป อย่าให้เสีย

19. มีอีก เพื้อนนๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวเอาเทาดำมาให้นะเพื้อนๆๆๆๆ ต้นๆๆแนวซิ่ง

ป.ล. ต้น แนวซิ่ง ของจริง ตรงรุ่น 5555

20. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เอ๊ยๆๆๆ มาอยู่แก๊ง ขาวหมวยดีกว่า เทาดำแม่งเกร่อแร่ะ 555+

ไม่กลับมาเล่น 30 มีเคืองนะเพื่อน

มีรูปฝา แบบนี้อีกมี ขอหลายๆมุมหน่อยดิ ได้ใจอ่ะ สวยๆชอบๆ ซุ่มดี คึคึ

21. ว่างๆ เอามาลง ให้ นะนัง เส็ง แต่จะมีหลายแนวหน่อยนะเพื่อน รอแป๊ปนึงๆๆๆ

22. เพ่ ๆ ไม่ไปดูคันที่สนามบีบีกันที่ผมบอกหน่อยเหรอพี่ผมว่ามันสวยนะพี่ ทรงยังดีอยู่เลยพี่เห็นจอดอยู่ในโรงจอดรถนานแล้วของครับนะ

23. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    รอชมๆ เพื่อน....

24. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
  25. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    พณ.เพื่อนเบียร์อย่าบอกนะครับว่าจะไม่กลับมาเล่นr30จนกว่าประเทศไทยหิมะจะตก

26. lorkode

552
    1
    0
    ในรูปคุณ รุ่งเนี่ย ใช่รถ ตาอั้ม เอฟเจ มั้ยหงะ

27. หล่อ นี้ ล่ะ ในรูปคุณนังอั้มเลย ( รุ่งที่อยู่แถวบ้านพี่ เห็นเงียบๆ นะ เจอที่ไบเทค บางนาที่ผ่านมา แล้วหายเงียบเลย )
    - ลูกน้องพี่ เค้าบอกว่าเจอบ่อยๆมองไปก็เห็นทำรถอยู่ )

28. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    ตอนนี้ได้ข่าวแอบซุ่มกันอยู่ fj2.full step

29. lorkode

552
    1
    0
    แหมเห็นมาตั้งนานที่แท้ ท่านอั้ม เอฟ ฟา เอ็ม
    ...........เอ้ยเอฟเจนี่เอง......555...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้