ขำ ๆ กับถ้วยใบแรกของ KE 70

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 15 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ขำ ๆ ครับกับถ้วยใบแรกของน้องชายผม ( แวน ) กับ TOYOTA KE 70 เสต็ปจ่ายกับแกล้มครับ " ขับเล่น ๆ เย็นไข่ " ดันฟลุ๋คเข้าชิงซะงั้นครับรอบชิงเจอ S 15 ดันว่าวเกียร์เลยโดนขี่หัวเข้าครับพี่น้อง :teeth::teeth::teeth: แต่แค่นี้น้องผมก็ยิ้มแก้มปริแล้วอ่ะ

ไมใส่รูปไม่ได้ว่ะ

1. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ให้ไวเลยวิน เอารูปมาโชว์หน่อย ซิวัยรุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้