มีภาพอินเตอร์บนสวยๆเอามาฝากเพื่อนๆดูครับบร์อดเราเงียบมากๆเลย

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย takamine@, 15 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ...

2. takamine@

372
    0
    0
    ใครที่ใช้อินเตอร์บนอยู่ลงรูปให้ดูด้วยนะครับเผื่อเป็นแนวทางครับ.....ขอบคุณชาวสตราเลทครับ

3. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0

อินเตอร์ arc + blow off arc ตรงรุ่น 4e - fte เป็นชุด kit นะครับไม่มีแปลง.........

4. takamine@

372
    0
    0
    ของคุณต่อนี่มาเหนือตลอดเลยนะครับ...อิอิ
    ถ้ามีเข้ามาอีกส่งข่าวด้วยน๊ะครับ...

5. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    ชอบอินเตอร์บนครับ

เพราะมันดูเดิมๆดี...แต่ในความเดิมๆ มันก็ยังเป็นของแต่ง....

6. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ตอนแรกผมคิดว่ามันไม่ตรงรุ่นซะอีกพึ่งรู้ขอบคุณ คุณ takamine ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้