ว่ากันเรื่องท่อต่อ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย jukkung, 18 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jukkung

jukkung New Member Member

12
    0
    0
    ท่อในกระทู้ที่แล้วที่เป็นของapex n1 มันมียี่ห้ออื่น หรือรุ่นอื่นที่ตรงรุ่นไหมครับ
    celica st204 ว่าเครื่อง SR20 DET หรือ4G63 ได้ไหมครับ ส่วนท่อ สั่งอู่ไหนหรือร้านได้บ้าง
    แบบไวๆไม่ต้องรอ อยู่อ่างับ ที่สำคัญ ร้าน ไฟเบอร์เจ๋งๆ งานเนียนๆ หรือชุดาเกตร์รอบคัน
    มีร้านไหนแนะนำ บอกด้วยนะครับ

2. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    ในเมื่อ ยังมี 3SGTE อยู่ เลยไม่น่าจะคิดไกลไปถึง SR20DET หรือ 4G63 นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้