ศุกร์นี้มิตติ้งแล้วคับ ใครไปบ้างยกมือขึ้น

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ke_man, 27 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ke_man

ke_man New Member Member

12
    0
    0
    ศุกร์นี้มิตติ้งแล้วคับ ใครไปบ้างยกมือขึ้น

ถึงฝนจะตกก้ออย่าปายกัวครับพี่น้อง

เดือนนึงเจอกันที ปายกัยเยอะๆสนุกดีครับ

2. kizeronline

kizeronline New Member Member

18
    0
    0
    ที่ไหนวันไหนกี่โมงคับ

3. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    มาแอบดู เผื่อไปแจมครับ ถ้าฝนไม่เทมาซะก่อน

4. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    :p งวดนี้ขอผ่านอีกแล้ว
    รถเอาไปทำน่ารักอยู่ เสร็จไม่ทันขอผ่านก่อนนะครับ อิๆ

5. Padji

Padji New Member Member

6
    0
    0
    น้องใหม่ขอไปด้วยนะครับ

ไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้