ช่วยแนะนำอู่ซ่อมนิสสันแถวปากน้ำ บางนา อุดมสุข ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ดาร์ท, 3 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดาร์ท

ดาร์ท New Member Member

18
    0
    0
    ช่วยแนะนำอู่ซ่อมเฉพาะนิสสัน หรือซ่อม nx ดีๆ แถวปากน้ำ บางนา อุดมสุข ด้วยครับ
    ขอบคุณครับผม

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    รถเป็นอะไรละครับดาร์ท
    บอกอาการหน่อย เพื่อพี่ๆในคลับ จะได้ช่วยแนะนำให้ถูกครับ

3. ดาร์ท

18
    0
    0
    รถผมติดแก๊ซ air flow sensor น่าจะไปละครับ เร่งเครื่องแล้วมันกระตุกๆ ใช้น้ำมัน หรือ แก๊ซ ก็กระตุกๆหมด รถไม่วิ่ง กินน้ำมัน กลิ่นไอเสียฉุนมาก
    flow sensor ราคาประมาณเท่าไรครับ หรือ ใครที่ติดแก๊ซใช้วิธีไหนกันบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กรกฎาคม 2010
  4. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    มีตรงครับอยู่ อู่นี้ส่วนทำมากทำแต่นิสสันนะครับ อยู่ระหว่างซอยแบริ่ง48-50 นะครับ ชื่อู่ เอ แอน พี เซอร์วิส

ลองไปปรึกษาดูก็ได้ครับ อู่นี้ผมให้เขาทำเกี่ยวกับระบบเครื่องให้นะครับ ผมใช้ nx เหมือนกัน สีฟ้าทะเล อยู่แถวแบริ่งนั้นละ

ถ้าเจอทักทายได้นะครับ อ้อ นี้เบอร์อู่ 081-845-8491

5. ดาร์ท

18
    0
    0
    nx สีฟ้า นี่น่าจะเคยเห็นครับ ว่าจะทักครับแต่ตามไม่ทัน อุๆ ไว้จะลองเข้าไปดูครับ ผมทำงานที่ไบเทค ผ่านไปแถวนั้นบ่อยๆ ขอบคุณครับ

6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    มีตรงธนาคารไทยพานิชณ์ก่อนถึงหนามแดงอู่นี้จะถนัดนิสสันครับ
    แต่ผมไม่เคยไปทำครับ ลองดูนะ

7. ดาร์ท

18
    0
    0
    อยู่ฝั่งเดียวกับธนาคารใช่ไหมครับ ใกล้บ้านผมด้วย ขอบคุณครับ

8. ดาร์ท

18
    0
    0
    คุณ ตี๋ ครับ อู่ที่คุณ ตี๋ แนะนำ ชื่ออู่อะไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้