วันนี้ไปดูหนังมาครับ บังเอิญยังไงไม่รู้ เลขที่หนังมันพอดีซะเหลือเกิน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pop Sakpong, 22 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pop Sakpong

Pop Sakpong Guest

0
    0
    0
    วันนี้ไปดูหนังมาครับ บังเอิญยังไงไม่รู้ เลขที่หนังมันพอดีซะเหลือเกิน ผู้หญิงเค้าชอบนั่งริม ให้เค้าจอง เลยได้ที่นั่งตามนี้ครับ

2. Pop Sakpong

0
    0
    0
    เอ่อ นอกเรื่องครับ ผมเล่น cartown เหมือนกันครับ

3. จ-อ นี้ต้องดูให้ได้ หาคนไปดูด่วนๆๆๆ

4. Pop Sakpong

0
    0
    0
    ดีครับ หนังน่ารักดี มีเซอร์ไพรซ์ตอนจบด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้