อยากติดฟิมล์ดำแบบไม่มีปรอท.ยี่ห้อไหนดีครับ..เคยติดhi-kool.60.ไม่ชอบปรอทเยอะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย หนุ่มน้อย, 5 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หนุ่มน้อย

หนุ่มน้อย New Member Member

16
    0
    0
    อยากติดฟิมล์สีดำแบบไม่มีปรอท..ยี่ห้อไหนดีครับ..ช่วยแนะนำหน่อยครับ...

2. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    มีหลายยี่ห้อเลยนะครับ ลองไปดูร้านฟิล์มได้เลย HisoแบบV-kool ก็ยังมี Lamina,Hanita ว่าแต่ไฮคูลเขาก็มีหนิแบบไม่มีปรอทอ่ะ
    หรือผมจำผิด

3. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    คาร์คูลเลยคับ ไม่มีปรอด แต่ ตากแดดนานๆไปจะเปงสีม่วงนะคับ -*-

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    3M หรือ lamina ครับ 3M จะดำสุด ราคาไม่แรง ลองดูครับ

5. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เยอะมากกกกกกกกกกกกกแล้วแต่กำลังทรัพย์อะครับบบบบบบบบบบบบ อิอิอิ
    ปล.3mก็เวิร์คนะ ไม่แพงอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กรกฎาคม 2010
  6. หนุ่มน้อย

16
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ..ข้อมูล..

7. หนุ่มน้อย

16
    0
    0
    อยากได้ไม่ต้องดำมากอ่ะครับ..แค่เห็นคนข้างในรางๆก็พอ...(กิ๊กเยอะอ่ะครับ5555+++)

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    3เอ็มเลยครับ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ฟิล์มมีหลายราคาคะ ขึ้นอยู่กับงบที่มี ราคามีตั้งแต่ 3K ยันไปถึง 10K บาท

อันนี้เป็นไปตามคุณภาพของเนื้อฟิล์มคะ ของที่วาติดก็ธรรมดา สีดำด้าน หน้าเขียว หลังดำ 80 คะของ Hi-Kool 3500 บาท(งบน้อยใช้สอยประหยัด)

แต่ถ้าจุดประสงค์เพื่อป้องกันความร้อน แนะนำยี่ห้อ V-Cool กับ Solar Gard ราคาค่อนข้างสูง แต่คุณภาพดีคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้