RT100 ของผม เอามาโชว์หน่อยน่ะครับ ติชมด้วยครับ...

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย the_gamez, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    RT100 ของผม เอามาโชว์หน่อยน่ะครับ ติชมด้วยครับ...

จากการห่างหายไปนาน กลับมาก้เปลี่ยนเป็นแบบนี้แล้วครับอิอิ

รถเกมเองครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ดูแล้วยังไงติชมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โทดที รูปไม่ค่อยเยอะ คับ

เริ่มกันเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2009
  2. the_gamez

751
    1
    0
    แล้วก็ ขัดๆๆ

โป้ไปโป้มา ได้รูปแบบนี้ละครับ

1.เเต่งสัน
    2. ดึงสุ้มหลังเผื่อใส่ล้อโผล่ๆ แต่ที่ไหนได้หาล้อโผล่ๆยากมาก 555

3. the_gamez

751
    1
    0
    ต่อไปจัดมา

โป้สีเสร็จ รองพื่น

4. the_gamez

751
    1
    0
    ต่อๆ

ตั้งส้น
    แล้วก็ตั้ง สันอีก

5. the_gamez

751
    1
    0
    เรียบร้อยแล้ว

จีดไปหุหุ

6. the_gamez

751
    1
    0
    กว่าจะเลือกล้อได้ สุดท้ายก็ลงที่ วาตา

**-**

1) Watanabe
    2) Enkei
    3) SSR MK II
    4) Apacha

7. kantaa

kantaa New Member Member

10
    0
    0
  8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เสร็จออกมาแล้ว สวยจังเลย

9. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวยงามมากครับ ดุได้ใจดีจริงๆ:)

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พี่ว่าล้อเอาไปทำแบบสีเทาดำขอบเงาแบบเอนไกก็น่าจะดูเด่นขึ้นอีกนิดนะ เหมือนในรูปตอนโป้วสี พ่นรองพื้นเทาแล้วอ่ะ สวยดีๆ

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เรโทรดีจิงๆ......ไม่ทราบอู่สีนี้ที่ไหนอ่ะคับท่าทางงานสะอาดดีจัง

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ทราบว่าในรูปนี่วางไรมาครับ......อินเตอร์ใหญ่จัง :cool::cool::cool:

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อยากทราบขนาดล้อ ออฟเซท กับความกว้างอ่ะเกม ... ใส่แล้วยุ่นดีว่ะ

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เจโบอ่ะแว่น แหล่มดีมั้ย :D:D

15. รถเสร็จแล้วแจ่มมากเลยครับพี่เกมสีเทาเนี่ย
    เห็นแล้วอยากทำสีเทาด้วยเลย ยืมเงินทำสีหน่อยดิ ๕๕๕๕
    ขอนแก่นจะได้มี หน้ายักษ์สีเทา ๓ คัน ทำเสร็จลงหนังสือพอดีเลย อิอิ๕๕๕

16. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    สวยๆๆคับ เจอกันที่ ขอนแก่น Best tire

17. the_gamez

751
    1
    0

เอาชุดไหนละครับ พี่กอล์ฟ

18. the_gamez

751
    1
    0

หุหุ 3 คัน 3แนวเลยครับ อิอิ ผมขอ ยุ่นๆ แล้วกัน หุหุ+ ดุดัน ความแรงขอบาย

19. the_gamez

751
    1
    0
    งานอะไรหน้อครับ ไม่ได้ข่าวเลย อิอิ แต่ถ้าว่างคงไม่พลาดครับ ไปแน่นอน เก็บกดมานานละ หุหุหุ

20. the_gamez

751
    1
    0
    ทำสี อยุ่ขอนแก่นครับ อิอิ ชื่อ อู่ ค.การช่าง ผมก้เฝ้าจนเสร็๗ครับ ยอมเสียเวลาเพื่อนเก็บ รายละเอียด

21. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามครับ

สีเงาดี และต่งตัวได้สวยงามเหมาะกับรถแนว retro มากเลย คลาสสิคดีครับ... :D:cool:

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    คิดถึงอดีตพี่.....เรื่องมันเศร้าอย่าพูดเลย :cry::cry::cry:

แฮดโช่ๆๆๆตอนนนี้มีแต่วี๊ดดดดดดไม่มีโช่มีแต่โครมเลย :D:D:D:D

23. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    สวยโหดครับ............ไม่ทราบว่าเสียค่าเสียหายไปเท่าไหร่หล่ะครับเนี่ย

24. the_gamez

751
    1
    0

หมดไปเยอะครับ อิอิ อะไหล่ ภายในภายนอกหาไหม่หมด ............ ประมาณ 6 หมื่น+ อะครับ รวมทุกอย่างเลยนะ

25. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณครับ อิอิ คิดอยู่เหมือนกันว่าจะเอาแนวซิ่งหรือ retro อิอิ

26. GodGoDz

GodGoDz New Member Member

24
    0
    0
    Rt100

ผมเชียร์ Retro คับ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอหน้าเบนซ์แจมไปลงหนังสือด้วยคันนึงได้มั้ยครับ อิอิ :D:D:D

28. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รถสวยครับ ชื่นชมการแต่งรถและรักในรถครับ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D โบว์ออฟรุ่นไหนหว่า แซดดดด....โครมมมมม 555+ :D:D:D:D

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดูเป็นตัวอย่างพี่ ..... เอาไปทำสีซะ แล้วหาล้อแจ่มๆ สักชุด แหล่มเลย เพราะรถมันเตี้ยอยู่แว้ว :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้