ถังดักน้ำมันเครื่อง cusco แท้กับปลอมต่างกันอย่างไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Zerz, 10 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zerz

Zerz New Member Member

1
    0
    0
    อยากรู้ว่าต่างกันยังไงบ้างครับ จะได้ไม่โดนหลอก

ของแท้หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับแบบชัวร์ๆ

2. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
  3. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    อยากรู้ด้วยครับ หาอยู่เหมือนกัน

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ของแท้ งานจะดีกว่านะครับ ส่วนการใช้งาน ก็คงไม่ต่างกันมาก อยู่ที่เงิน

5. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    ของปลอม หน้าตาเป็นแบบนี้ครับ...........สวย+เนียนเชียว

6. cb3 vtec

cb3 vtec New Member Member

147
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้