น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย zumo_X, 2 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    ที่จริงเข้ามาแอบดูอยู่นานแล้ว แต่เพิ่งจะได้ลงมืออย่างจริงๆ จังๆ ครับ
    ต้องขอขอบคุณตาเบิ้มครับ ดูแลให้ทุกอย่างจริงๆ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    หวัดดีคร้าบ.....

4. TheMonster

TheMonster New Member Member

43
    0
    0
    หวัดดีด้วยคนคับ (ใหม่เหมือนกัน)

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เอ๊ะ ท่าทาง เหมือน อู่อยู่ พระราม9

สวย ค้าบ SR20VE

:)

6. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    ว่างๆๆ มารับน้องที่ร้านนะครับ.....

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จะพาน้องไปร้องไห้เหรอตาตั้ม555

8. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  9. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    หวัดดีครับ...ยินดีที่ได้รู้จัก
    รถสวยเลยนะครับ...เหลือแต่ทำสีเอง

10. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    ยินดีคับ

11. zumo_X

241
    1
    0
    ล้อลงพื้นแล้ว อีกไม่นานน่าจะได้วิ่งล่ะครับ

12. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...หวัดดีด้วยครับ....รถสวยครับ....งานนี้พี่เบิ้มมีคู่แข่งแล้ว

13. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    สวัสดีครับ ยินดีตอนรับครับ

14. zumo_X

241
    1
    0
    รถวิ่งได้แล้วครับ ตอนนี้ทำเบรคอยู่
    เอารูปจานเบรคมาฝาก
    ซ้ายสุดAristo315mm. กลางR32gts280mm. ขวาสุดNVเดิมๆ

15. slimant

1,271
    4
    0
    แล้วใช้อันไหน คับ

Aristo หรือ GTS

:)

สวยครับ

16. zumo_X

241
    1
    0
    ผมใช้อันใหญ่สุด หนักสุดๆ มีหลายคนถามว่า...ใส่ไปทำอะไรขนาดนั้นรถวิ่งไม่ออกแน่
    ผมใส่เอาสวยครับ เต็มล้อ อย่างอื่นว่ากันทีหลังครับ

17. zumo_X

241
    1
    0
    ผมใช้อันใหญ่สุด หนักสุดๆ มีหลายคนถามว่า...ใส่ไปทำอะไรขนาดนั้นรถวิ่งไม่ออกแน่
    ผมใส่เอาสวยครับ เต็มล้อ อย่างอื่นว่ากันทีหลังครับ

18. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0

เป็นคำตอบที่ถูกใจจริง ๆ

19. slimant

1,271
    4
    0
    คิดเหมือนกันเลย 555
    ที่ใส่ ล้อ 15 เพราะเหตุผลนี้ แหละ

ล้อคู่กับจาน แล้ว มันเต็มสะใจ ดีจริงๆ

;)

20. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

21. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รถเทพอีกคันครับ อิอิ เหนื่อยน่าดูเลย นะครับ
    sr 20 ve คันที่ 2 ในคลับครับผม
    ใส่เบรคเสร็จวันไหนบอกด้วยนะครับ จะได้จัดสเกิตหน้าไว้ให้

22. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ไม่ใช่คู่แข่งแล้ว พี่น้องกัยเลยครับ

23. zumo_X

241
    1
    0
    ลอกแบบมาแทบทุกอย่างเลยครับ
    เบรคเสร็จแล้วครับ แต่รถยังอยู่ที่บ้านอยู่เลยครับ
    รอจูนแก๊สอีกอย่างนึง ก่อนเข้าไปชุบตัวในอู่สีครับ

24. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

25. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :eek: .. สวัสดีคร๊าบ ผมชื่อ ไก่ ครับ อายุน้อยที่สุดในคลับครับ .. :eek:

26. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สวัสดีคร๊าบ ผมชื่อ ไก่ ครับ อายุน้อยที่สุดในคลับครับ
    พูดอีกทีดิ๊พี่ไก่แจ้ อายุน้อยรึว่าเหลือน้อย555 ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้