+ + สอบถามเรื่องฝาแม็กหน่อยค่ะ มันหายยยยยยยT T+ +

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kammy ka~, 17 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    พอดีฝาแม็กมันหลุดหายไปอันนึงคะ เป็นแม๊ก CIRCLAR GTA สีขาว ฝาเป็นสีขาวตัวหนังสือสีฟ้าอะค่ะ

ไม่ทราบหาได้ที่ไหนบ้างคะ หรือมีใครพอมีขายบ้าง รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ทีคะ หรือติดต่อเบอร์ 0891375854 หรือ PM ก้อได้ค่ะ

Sad มาก ไม่รู้หาที่ไหน:cry::cry::cry::cry:

ขอบคุนค่ะ

2. กะป๋องน้อย

กะป๋องน้อย New Member Member

26
    2
    0
    เพิ่งจาเหนแว๊บๆ..ว่ามีคัยเอามาขายอยู่หว่า ??

หายากซะด้วย ระบบค้นหาในเวป เดี้ยง!! -*- เวนกำ

แก้ไขล่าสุด: 18 กรกฎาคม 2010
  3. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    รบกวนด้วยค่ะ up up+ ++

4. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เดี๋ยวโทรบอก น่าจะมีอยู่ไม่แน่จาย

พรุ่งนี้บ่ายๆๆนะ

5. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ขอบคุณมากเลยพี่ ผมอย่างเซ็ง ยังไม่ได้ขับไปไหนเลยครับ ใส่ล้อพี่เสร็จ ออกไปเติมน้ำมัน ละกลับมาจอด แล้วมันก็หล่นหาย รู้สึกเซ็งมากมาย ยังไม่ได้ขับไปโชว์ตัวที่ไหนเลย หายซะละ

ยังไงรบกวนด้วยนะครับพี่เชน ขอบคุณครับT_T

6. Kammy ka~

761
    39
    0
    ขอบคุนมากๆเลยค่ะ :cry:

7. kae_za

379
    16
    18
    เจอแล้วว เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่โทรไปหานะมาร์ค

8. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    โอว้จอร์จ ทำตาจะไหล อย่าลืมโทรมานะพี่ ผมไม่กล้าโทรเยอะเกรงใจ

9. kae_za

379
    16
    18
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้