ไปเปลี่ยนยางหัวโช๊คมาใหม่

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย oxzy, 20 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oxzy

oxzy New Member Member

10
    0
    0
    (ไม่รู้ว่าเรียกถูกรึเปล่านะ) คือ..พอเปลี่ยนยางหัวโช๊คมาใหม่แล้วรู้สึกว่ามันนูนๆ อย่างงี้
    มันผิดปกติหรือเปล่าครับ อยากขอคำแนะนำด้วย รายละเอียดตามภาพ

2. oxzy

oxzy New Member Member

10
    0
    0
    แก้ปัญหาได้แล้วครับ โดยการเปลี่ยนยางหัวโช๊คใหม่

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ผมแนะนำ ให้ใช่ ของแท้ดีกว่านะครับของเทียมเดียวก็เป็นเหมือนเดิมนะครับ
    หรือว่าให้ใช้ของมือสองก็ได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้