แนะนำหนังรถซิ่งครับ สาวก GTR ดูเพลินๆครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Racing D Project, 12 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    มีขายตามร้านซีดีทั่วไปครับ หรือหาโหลดได้ตามเวปบิทครับ
    ชื่อเรื่องไทย:สปีดเฉียดนรก หรือ RR Max Speed 2
    ลองดูครับ:D:D:D:D:D

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เดี๋ยวต้องรีบจัดชมแล้วคับ+++

3. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    หนังสนุกมั๊ยครับ ใครดูแล้วช่วยคอมเมนท์หน่อยครับ ถ้าสนุกจะได้จัดมาดู

4. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    ต้องหามาดูให้ได้

5. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    สนุกดีครับ มี2ภาค พระเอกเมื่อก่อนขับr32 พอภาค 2 ขับr35 แนวอัดรถบนทางด่วนครับ

6. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    หาดูได้ที่ไหนอ่ะครับ

7. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    ดูเพลินๆ ดีครับ

8. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    แหมๆ.....ตอนแรกของภาค 1 จบค้างๆคาๆ

ภาค 2 มาซะที จัดไปอีกเรื่อง

comment คร่าวๆ ก็เป็นหนังที่ออกแนว Midnight Street Racing

สถานที่ออกศึกจะเป็นทางด่วน เป็นแนว Max Speed

ตัวเอกเป็น GTR ทั้งหมด เริ่มเรื่องเลย(ภาค 1)พระเอกของเราขับ R32

และก็ได้รับการนับถือว่าเป็นแถวหน้าในวงการ ที่บ้านเป็นอู่ด้วย

แต่ก็ต้องมาแพ้ให้กับ R35 จุดพลิกเกิดขึ้นตรงนี้จึงบังเกิด Project ทำไงให้ R32 ชนะ R35

ส่วนเรื่องราวการถ่ายทำ มุมกล้อง เหมือนกับ Option อะไรประมาณนั้น เพลินๆดีครับ

9. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ต้องหามาดูซะหน่อยและ

10. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  11. z350

z350 New Member Member

110
    0
    0
    ผมดูแย้ว HIGHWAY BATTLE 2 สปีด เฉียดนรก 2 (ภาค2) และHighway Battle RXR Part 1 สปีดเฉียดนรก 1

เรื่องย่อ/STORY
    โก จิ ชายหนุ่มที่รักการขับรถเป็นชีวิตจิตใจ และเมื่อเขาได้ขึ้นมาเป็นนักแข่งที่ขับได้เร็วที่สุด บนสนามประลอง ซึ่งเป็นทางด่วน เขาก็ได้พบกับรถอีกคันซึ่งเป็นรุ่นใหม่ ซึ่งความแรงไม่ต้องพูดถึง ทำให้โกจิตกเป็นรอง ของเจ้าของรถคันหรูทันทีจากนั้น โกจิ ก็ได้รู้ว่าชายผู้นั้นเป็นใคร จากปากของกาโฮ ผู้หญิงที่ต้องเสียคนรักของเธอไปบนทางด่วนแห่งนี้เช่นกัน หลังจาก โกจิ ได้พบกับเธอ ทำให้ โกจิ ต้องโลดแล่นอยู่บนสนามแข่ง ที่เขาไม่มีวันที่จะปฏิเสธมันได้
    โอเคเลยคับ (เห็นไปถ่ายทำที่ Top Secret ด้วยคับ) ถ้าไม่ได้ลองไปหา www.bit คับ เห็นมีคนปล่อย

12. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ต้องจัดมาดูซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้